ผู้เขียน หัวข้อ: สืบเนื่องจากกระทู้ ภาพPorscheMACANผมต้องขอโทษด้วยนะครับที่ทำให้บางท่านเข้าใจผิด  (อ่าน 5554 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,33998.0.html

พอดีมีท่านสมาชิกคนนึง(แย้ง)ผมมาครับ

ผมเลยคิดว่าเดี๋ยวจะทำให้สมาชิกท่านอื่นๆเข้าใจกันผิดนะครับ

รูปในนั้นจริงๆคือรูปที่ใช้อธิบายการวางแผนการเปิดตัวของรถ Porsche ที่จะมีนอกเหนือจาก MACAN นะครับ

โดยถ้าผู้ใดได้อ่านข้อมูลตาม link ที่ผมแนบมาก็อาจจะเข้าใจได้ถูกต้องครับ ว่าเป็นรูปที่มาจาก Autobild (ตามที่ลายน้ำปรากฎชัดเจนในรูปครับ)

ขออภัยทางทีมงาน HLM ด้วยครับ

ออฟไลน์ SaiXaiZai

• Sr. Member
ขอบคุณที่แบ่งปันข่าวสารครับ และขอชื่นชมในความใจเย็นและความสุภาพของคุณมากๆ ครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
รับทราบครับ

ผิดก็ออกมายอมรับผิด เยี่ยมครับพี่

:) :) :)

ออฟไลน์ D.K.

• Newbie
  • *
ดีครับ ผิดแล้วยอมรับผิด แต่จริงๆ ถึงกับต้องมาตั้งกระทู้ใหม่เลยเหรอครับ ชี้แจงในกระทู้เดิมก็พอแล้วมั้งครับ หรือต้องการจะทำให้มันเป็นประเด็นอะไรเพิ่มเติมรึเปล่า ผมว่าพี่จิมมี่เคยทักหลายทีแล้วนะ เรื่องจะตั้งกระทู้อะไรพร่ำเพรื่อ เพราะมันจะดันกระทู้อื่นๆ ให้ตกเร็วไปซะเปล่าๆ ผมมองเรื่องนี้ไม่ได้อะไรใหญ่โตมาก ก็แค่การอ่านไม่ดีแล้วเอาข่าวไม่ชัดเจนมาแชร์ ปรกติผมจะตามแต่อ่านผ่านมือถือ ดูแต่หน้าแรกของบอร์ดเป็นส่วนใหญ่ ถ้าเจอกระทู้ดันๆ ให้ตกๆ กันไป บางทีเรื่องคนอื่นที่สำคัญกว่าจะหลุดหน้าแรกๆ ไปได้นะครับ ยังไงก็ขอให้เห็นกับสังคมโดยรวมด้วยแล้วกันครับ

ออฟไลน์ benzabmw

• Newbie
  • *
ดีครับ ผิดแล้วยอมรับผิด แต่จริงๆ ถึงกับต้องมาตั้งกระทู้ใหม่เลยเหรอครับ ชี้แจงในกระทู้เดิมก็พอแล้วมั้งครับ หรือต้องการจะทำให้มันเป็นประเด็นอะไรเพิ่มเติมรึเปล่า ผมว่าพี่จิมมี่เคยทักหลายทีแล้วนะ เรื่องจะตั้งกระทู้อะไรพร่ำเพรื่อ เพราะมันจะดันกระทู้อื่นๆ ให้ตกเร็วไปซะเปล่าๆ ผมมองเรื่องนี้ไม่ได้อะไรใหญ่โตมาก ก็แค่การอ่านไม่ดีแล้วเอาข่าวไม่ชัดเจนมาแชร์ ปรกติผมจะตามแต่อ่านผ่านมือถือ ดูแต่หน้าแรกของบอร์ดเป็นส่วนใหญ่ ถ้าเจอกระทู้ดันๆ ให้ตกๆ กันไป บางทีเรื่องคนอื่นที่สำคัญกว่าจะหลุดหน้าแรกๆ ไปได้นะครับ ยังไงก็ขอให้เห็นกับสังคมโดยรวมด้วยแล้วกันครับ
อย่าไปปลุกประเด็นเขาสิคับ
คุณก็แปลก เพิ่งสมัครมาตอนนี้เพื่อมาว่าเขา
อย่าคิดว่าคนอื่นๆเค้าไม่รู้กันสิคับ
ทำอย่างนี้มันเหมือนไม่ให้หน้าเขาเลย
หยุดเทอะคับ

ออฟไลน์ unconsent

• Jr. Member
  • **
ผมเห็นน้องเค้าตั้งกระทู้น้อยออกนะ ไม่เห็นจะเป็นการตั้งกระทู็พร่ำเพรื่อตรงไหนเลยครับ ประเด็นที่ออกมาขอโทษจริงๆไม่ต้องขอโทษยังได้เลย

ถ้าเป็นอย่างนี้คราวหลังก็คงไม่ต้องมาแจ้งข่าวอะไรแล้วมั้งครับ เดี๋ยวดันกระทู้สาระอื่นๆตก ข่าวก็หาอ่านเอาตามเว็บข่าว เว็บนอก ดีไหม?

ออฟไลน์ Hundredpiper

• **
ขอบคุณ คุณโบ๊ตที่แชร์ข่าวครับ
เรื่องนี้เหมือนมีเงื่อนงำแหะ
อาจจะมีเจ้ากรรมนายเวรคอยตาม discredit คุณโบ๊ตอยู่ ก็เป็นได้!!!!

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
เค้าออกมาขอโทษแล้วนะครับ ผมว่าจบๆเถอะครับ จริงอยู่ว่า การตั้งกระทู้เพิ่มขึ้นมาอีกอันแล้วทำให้กระทู้ต่างๆตกไป แต่ผมว่าพี่เค้าแมนนะครับ จริงๆพี่เค้าไม่ได้ผิดไรเลยด้วยซ้ำ แต่อาจจะมีการเข้าใจกันผิด พี่เค้าก้อยากให้เรื่องมันจบด้วยดี เค้าก็เลยมาทำแบบนี้

ช่วงนี้เรื่องๆต่างๆมันอาจจะทำให้พวกพี่ๆปวดหัว ผมว่าไปผ่อนคลายกันหน่อยนะครับ พักหลัง ในบอร์ดนิดหน่อยก็มีเรื่องกันละ เย็นๆกันหน่อยครับ
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ unconsent

• **
เค้าออกมาขอโทษแล้วนะครับ ผมว่าจบๆเถอะครับ จริงอยู่ว่า การตั้งกระทู้เพิ่มขึ้นมาอีกอันแล้วทำให้กระทู้ต่างๆตกไป แต่ผมว่าพี่เค้าแมนนะครับ จริงๆพี่เค้าไม่ได้ผิดไรเลยด้วยซ้ำ แต่อาจจะมีการเข้าใจกันผิด พี่เค้าก้อยากให้เรื่องมันจบด้วยดี เค้าก็เลยมาทำแบบนี้

ช่วงนี้เรื่องๆต่างๆมันอาจจะทำให้พวกพี่ๆปวดหัว ผมว่าไปผ่อนคลายกันหน่อยนะครับ พักหลัง ในบอร์ดนิดหน่อยก็มีเรื่องกันละ เย็นๆกันหน่อยครับ

จริงครับ ผมตามอ่านบอร์ดนี้มาตั้งแต่สี่ปีก่อน รู้สึกเป็นบอร์ดที่อบอุ่น เปิดรับความเห็นกันและกัน มีอะไรพูดคุยตักเตือนกันได้ แต่รู้สึกพักหลังๆนี้ ฟีลลิ่งมันเริ่มจะไปทางเว็บต้องห้ามมากขึ้นเรื่อยๆแล้วสิ

อะไรนิดๆหน่อยๆก็ดราม่า มีค่อนแคะ หมั่นไส้ นักสืบ มากมายก่ายกอง

ออฟไลน์ bam v60

• **
นิสัยคนไทยเปลี่ยนไป :'(

ออฟไลน์ D.K.

• Newbie
  • *
เป็นเรื่องเลย ขอโทษจริงๆ ครับ เพิ่งมาเห็น ไม่ได้ตั้งใจจะก่อเรื่องอะไรเลยครับ แค่เห็นว่าเรื่องเก่ามันไม่มีอะไรเลย ไม่มีใครเสียหายอะไร ถึงขนาดต้องมาตั้งกระทู้ขอโทษ แล้วกลับไปชี้แจงกระทู้เก่าก็น่าจะดีกว่าก็เท่านั้นหล่ะครับ ถ้าจขกทเห็นว่าที่ผมโพสไม่เหมาะสมผมยินดีลบข้อควาให้นะครับ ขอโทษจริงๆ ครับ