ผู้เขียน หัวข้อ: ออกAltis กับฟอจูนเนอร์ โปรตอนนี่ต้องได้อะไรบ้างครับ  (อ่าน 5625 ครั้ง)

ออฟไลน์ deaw008

• Jr. Member
  • **
อยากทราบว่าเราควรได้ส่วนลด ดอกเบี้ย ของแถม ประมาณไหนอ่ะครับ

ออฟไลน์ reyeshenry

• Hero Member
อยากทราบว่าเราควรได้ส่วนลด ดอกเบี้ย ของแถม ประมาณไหนอ่ะครับ

ฟอร์จูนเนอร์เท่าที่ทราบมาส่วนลด รวม 60,000 บาท
อัลตัส  เดือนก่อน ยังมีส่วนลด 1 แสนบวกๆ อยู่    แต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นไงนะครับ

ออฟไลน์ accord

• Sr. Member
  • CLS 250d AMG :)
altis ยังแสน + อยู่ครับ  line การผลิตน่าจะหยุดแล้ว   กำลังเคลียร์ stock อยู่ครับ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ฟอร์จูนเนอร์เท่าที่ทราบมาส่วนลด รวม 60,000 บาท
อัลตัส  เดือนก่อน ยังมีส่วนลด 1 แสนบวกๆ อยู่    แต่ตอนนี้ไม่รู้เป็นไงนะครับ

Fortuner บางรุ่นลด รวมทุกอย่างมูลค่าประมาณ 130,000 ครับ

• **
แล้ว ฟอจูน2.7 ตอนนี่ลดอยู่เท่าไหร่ครับ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ลดเยอะมากครับ :D

ออฟไลน์ LaTeX

โปรตอนนี่ศูนย์ปิดหลายศูนย์มากครับ
รอบริษัทแม่ทำตลาดเองดีกว่าครับ

ออฟไลน์ toonnazaone

โปรตอนนี่ศูนย์ปิดหลายศูนย์มากครับ
รอบริษัทแม่ทำตลาดเองดีกว่าครับ
ใช้ถ้าอ่านติดกัน 555

ออฟไลน์ nok

พี่เล่นมุขใช่ไหมครับ  ;D ;D

• **

บริษัทแม่ เวลาทำตลาดเอง นิต้องปรึกษาบริษัทพ่อก่อนไหมครับ

ทะเลสวยงาม....

ออฟไลน์ Gunn

• Full Member
โปรตอน นี่สนใจรุ่นไหนครับ (ขอตามมุขกับเค้าด้วยครับ)  ;)

ออฟไลน์ Ruksadindan

โปรตอน นี่สนใจรุ่นไหนครับ (ขอตามมุขกับเค้าด้วยครับ)  ;)
ไม่ใช่ว่าเขาถามจริงเหรอครับ

Preve' 1.6T จริงๆตี Corolla Altis 2.0 แทบแตกเลยนะ

ยกเว้นศูนย์

ออฟไลน์ 6162002

จะออกอัลติสไปลองขับนานๆนะครับ

ผม กับ แฟน กับญาติ เห็นตรงกันว่าขับนานๆ ปวดขาขวา ไม่รู้เป็นอะไร