ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากลงรูปในงาน Motor Expo ไปแล้ว คราวนี้เอา brochure รถในกระแสมาฝากครับ  (อ่าน 13407 ครั้ง)

ออฟไลน์ KnoT

• Full Member
  • ??????????????+?????????????14????
โห.... มีครบดาวเด่นในงานเลยนะครับเนี่ย!! :o
????????????????????.... ????????????????????????

ออฟไลน์ gateaux

• Sr. Member
ผมได้ C 30 กะ Passat มา ไม่รู็มีใครอยากดูมั้ย จะได้ถ่ายมาลงด้วย

ออฟไลน์ Nut_K

• Hero Member
ผมได้ C 30 กะ Passat มา ไม่รู็มีใครอยากดูมั้ย จะได้ถ่ายมาลงด้วย

เอาลงเลยครับพี่

อยากเห็นของ C30 อยู่เหมือนกันอะ

ว่าแต่พรุ่งนี้จะไปอีกดีมั๊ยเนี่ย