ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครทราบราคามินิ paceman เกร์มาเกตบ้างครับ  (อ่าน 1794 ครั้ง)

ออฟไลน์ sanya

• Jr. Member
  • **
หาเจอแต่ราคาของศูนย์ ของเกร์หาไม่เจอเลย
เอาตัว S นะครับ เห็นของศูนย์ 2.95 ล้าน
อยากได้ราคาเปรียบเทียบกัน ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ templeboy

• Hero Member
Re: มีใครทราบราคามินิ paceman เกร์มาเกตบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2013, 14:11:31 »
Paceman Cooper S All4....เกรย์ปล่อยอยู่ 2.6-2.7 ครับ ถ้าต่อเก่ง ถูกจังหวะอาจได้ลุ้น 2.5
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี