ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงล่าง D SEGMENT ตัวไหนแน่น เกาะถนนที่สุดในปัจจุบันอะครับ  (อ่าน 11570 ครั้ง)

ออฟไลน์ f1rstgot

• Sr. Member
สำหรับผม ทดลองขับมาแค่ G9 2.0 Navi ก็รู้สึกว่าเกาะหนึบดีนะครับ
บางท่านก็ G9 บางท่านก็ ACV50 เอางี้ครับ รอให้ท่านผู้การแพน และ ท่านจิมมี่ มาตอบดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ละสโกดะซูเปิร์บล่ะครับ? ราคาก็ไม่ไกลกันมากละนะ
W124 e39  ;D
E39 น่าจะยังล้ำหน้าอยู่ แต่ถ้า w124 เจอชุดนี้น่าจะลองไปคิดดูใหม่ครับ

ออฟไลน์ tTtTt

• Jr. Member
  • **
ที่บ้านมี acv50 hybrid ยืนยันว่ามันดีกว่าที่ทุกคนคิดไว้เยอะจริงๆ เทียบกับ acv30 - 40  ไม่ได้เลย สวรรค์กับนรก