ผู้เขียน หัวข้อ: ไปดูหนังเรื่อง Final Destination 5 กันรึยังครับ (ทำใจก่อนเข้าดูนะครับ)  (อ่าน 7125 ครั้ง)

ออฟไลน์ techin_axcrz

• Newbie
  • *
หนังสุดโหดประจำปี (ทำใจก่อนดูนะครับ)

ขอลบคลิปออกนะครับ เนื่องจากผิดกฎของเว็บ เรืองการนำภาพ หรือคลิป อุจาด มาลงเว็บหนะครับ

บางคนอาจไม่มีปัญหากับหนังแบบนี้ แต่ผมเชื่อว่า หลายๆคนมี (ผมเองก็ดูหนังประเภทนี้ไม่ได้ครับ จิตผมอ่อนเกิน ยอมรับเลย)<-- J!MMY
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2011, 23:49:40 โดย J!MMY »

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
หนังเรื่องนี้สมจริงเกิน ออกจากโรงหนังมาเนี่ยผมหลอนเลยล่ะ ระแวงไปทุกอย่างเป็นเวลา 1 วันเต็มๆ ดูกี่ภาคก็หลอนไม่เลิก

ออฟไลน์ nick007

• Sr. Member
  • ความรักนั้นมันคืออะไรยิ่งเรียนรู้ยิ่งไม่เข้าใจ!!!!
ไอหย๋า...น่ากลัวสุดๆๆ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
หนังผีทุกเรื่องต้องสยบ!!
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Nawin

• Jr. Member
  • **
นึกถึง happy tree friend เลย แต่หนังนี้เสียวลากไส้กว่าเยอะ

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
อุ๊หูยย กำลังรอแผ่น BD ออกแล้วจะรีบสอยมาดูที่บ้านทันทีครับ...

ดูในโรงมันยังไม่สะใจ ขนาดดู 2D ยังเสียวขนาดนี้ แล้ว 3D จะเป็นยังไงเนี่ย ....

난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Pluem_411

• Sr. Member
ลบทิ้งได้ไหม  :'( :'( :'( :'( :'(
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chariot

• บุคคลทั่วไป
ภาค 1-2 ผมว่ามันสมจริงที่สุด ดูเป็นเหตุเป็นผล สามารถเกิดขึ้นจริงได้

ส่วนภาคอื่นๆนี่ ดูแล้วรู้สึกว่า แหม่...อะไรจะบังเอิญปานน้านนน มันดูจงใจเกินไป เลยไม่ค่อยสนุกอ่ะครับ

พอจบภาค 4 ผมก็เลิกดูละ ไม่สนุก เฟคๆยังไงไม่รู้

ออฟไลน์ JIRATH

พาสาวเข้าไปดูในโรง ฮี่ๆๆๆๆๆ
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ Fly to dream

ภาค 1-2 ผมว่ามันสมจริงที่สุด ดูเป็นเหตุเป็นผล สามารถเกิดขึ้นจริงได้

ส่วนภาคอื่นๆนี่ ดูแล้วรู้สึกว่า แหม่...อะไรจะบังเอิญปานน้านนน มันดูจงใจเกินไป เลยไม่ค่อยสนุกอ่ะครับ

พอจบภาค 4 ผมก็เลิกดูละ ไม่สนุก เฟคๆยังไงไม่รู้

ใช่เลย 1-2 มันเชื่อมกันด้วย
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ H.

ผมเฉยๆกับหนังพวกนี้  :D
H.

ออฟไลน์ mandize

• Full Member
โอ้ยหลอนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

kee123kee

• บุคคลทั่วไป
กรี๊ดดดดดดดดดด หนูวหกลัว TT'

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
น้องเจ้าของกระทู้ครับ

เรามีกฎ สำหรับการโพสต์อะไรก็ตามที่หวาดเสียว หรืออุจาดเกินไป นะครับ

ขอโปรดให้ความร่วมมือด้วยครับ

พี่ขอลบคลิปวีดีโอทิ้งนะครับ ใครอยากดู ไปเสริชต่อใน youtube กันเอาเองนะครับ

ออฟไลน์ nung

• Newbie
  • *
    • รับทำ seo
โหดทุกตอนนะผมว่า แต่ก็ชอบ  :D