ผู้เขียน หัวข้อ: photoshopped ขอลองทำโปสเตอร์หนังดูครับ  (อ่าน 3888 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
photoshopped ขอลองทำโปสเตอร์หนังดูครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 20:30:40 »

รูปค่อนข้างใหญ่ ผมขอทำเป็น thumbnail ละกันครับ

ออฟไลน์ KnoT

• Full Member
  • ??????????????+?????????????14????
Re: photoshopped ขอลองทำโปสเตอร์หนังดูครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 20:48:56 »
เริ่มฉายเมื่อไรครับเนี่ย.... ชอบจริงๆ เลยครับ
เหมือนหนังออกแนวขับรถไล่ล่ากันแฮะ ;D

ปล.หรือผมคิดไปเองหว่า!!
????????????????????.... ????????????????????????

ออฟไลน์ TAI ^^

• Sr. Member
  • Faculty of Political Science, TU
Re: photoshopped ขอลองทำโปสเตอร์หนังดูครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 21:32:40 »
ผมชอบ RX-78 ตัวนี้อ่ะ รู้สึกว่าเขาสร้างหุ่นนี้ขึ้นมาจริงๆใช่รึปล่าวครับ
Beauty is in the eye of the beholder...

keanetona

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2009, 21:35:21 »
ผมชอบ RX-78 ตัวนี้อ่ะ รู้สึกว่าเขาสร้างหุ่นนี้ขึ้นมาจริงๆใช่รึปล่าวครับ

หุ่นสำหรับสร้างโชว์ มีสร้างขึ้นจริงๆครับ และ ทำในบ้านเราด้วย แต่ตอนนี้รื้อแล้วครับ และเอามาโชว์ในงานกันพลาที่สยามพารากอนครึ่งตัว