ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนสอบถามเกี่ยวกับ BMW ActiveHybrid 5 หน่อยครับ  (อ่าน 2683 ครั้ง)

ออฟไลน์ metha

• Newbie
  • *
เห็นน่าสนใจดีครับ แต่โดยส่วนตัวไม่เคยใช้่รถ BMW เลย อยากรู้ว่า ActiveHybrid 5 ตัวแต่ง M ควรจะได้ส่วนลดประมาณเท่าไรครับ?

แล้วผมควรจะรอตัว LCI มั้ยครับ? ทางBMW Thailand จะเอาเข้ามาเมื่อไร

ขอบคุณมากๆครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: ขอรบกวนสอบถามเกี่ยวกับ BMW ActiveHybrid 5 หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2013, 23:19:22 »
ถ้าลดลงมาเป็นห้าล้านถ้วนจะถือว่าใจดีมาก และเหมาะสมครับ

....ลืมไปตัวแต่งเอ็ม

ออฟไลน์ CLASS!C

• Newbie
  • *
Re: ขอรบกวนสอบถามเกี่ยวกับ BMW ActiveHybrid 5 หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2013, 23:55:38 »
ถ้าลดลงมาเป็นห้าล้านถ้วนจะถือว่าใจดีมาก และเหมาะสมครับ

....ลืมไปตัวแต่งเอ็ม
+1 ครับ ถ้าลดลงมาเหลือ 5 ล้านนี่ถือว่าใจดีมาก
เสริมครับ ถ้าเจ้าของกระทู้ต้องการที่จะถอย f10 series 5 active hybrid จริงๆละก็ผมขอแนะนำให้รอ lci ดีกว่าครับ ไฟหน้าใหม่ idrive ใหม่ ผมไม่แน่ใจเหมือนกันว่า 5 active hybrid lci นั้นจะมาพร้อมกันกับตัว lci ในช่วงมอเต้อเอ็กโปรึปล่าว รอผู้รู้มาตอบครับ

ออฟไลน์ Insideout

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2013, 23:57:33 »
ถ้า AH5 รอ LCI ดีกว่าครับ  ;)

ออฟไลน์ metha

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2013, 00:05:07 »
ทาง BMWTH  จะนำตัว AH5 LCI เข้ามาอยู่แล้วใช่มั้ยครับ? ไม่ใช่้เลิกนำเข้ามาเลยน่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 29, 2013, 00:07:04 โดย metha »