ผู้เขียน หัวข้อ: // กำหนดเปิดตัว Nissan Juke ในไทย ออกแล้วจ้ะ //  (อ่าน 13388 ครั้ง)

ออฟไลน์ nirvanapoint

• Sr. Member
Re: // กำหนดเปิดตัว Nissan Juke ในไทย ออกแล้วจ้ะ //
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 19:43:18 »
ขอบคุณครับ ;D

ออฟไลน์ MCH

• Jr. Member
  • **
Re: // กำหนดเปิดตัว Nissan Juke ในไทย ออกแล้วจ้ะ //
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 22:41:44 »

อย่างน้อยรถผมก็ตกรุ่งช้าไปอีก 1 เดือน  :)
Juke ราคาตัวท็อปห้ามเกิน 1.1  ล้านเป็นอันขาด ไม่งั้นก็จงดู Freed ไว้เป็นตัวอย่าง

ทำไมผมรู้สึกว่า Juke มันจะมาแบบเดียวกับ Freed เลยนะ

ผมว่าถ้าไม่มีเทอร์โบ ท๊อป 9 ปลาย ยังขายไม่ออกเลยครับ
รถก็เก่า  เมียก็แก่  แย่แล้วกู...

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 22:59:14 »
เอาละงานนี้ น่าสนใจละสิ

ว่าแต่งานนี้นำเข้าจากฐานการผลิตที่ไหนครับ เพราะเท่าที่ได้ข่าวตัวนี้ไม่น่าประกอบในไทยแน่
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ star_tak2000

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ตุลาคม 31, 2013, 23:28:43 »
Nissan ออกเยอะจังช่วงนี้
มีข่าว(นานมาแล้วละจริงแล้ว) ว่าจะมี Nissan Almera Minorchange
ไม่ทราบว่ามีใครพอจะมีข่าวอัพเดทเรื่องนี้ไหมครับ??

ออฟไลน์ joekling

• **
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 07:26:13 »
CIVIC COUPE มารุ่นหน้า 2SV เลยคับ

ออฟไลน์ nithiyod

• Sr. Member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 10:29:13 »
มารอตัวจริง เห็นว่า option จัดมาไม่น้อยหน้าตัว JP เลย

ออฟไลน์ rarehunters

• **
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 10:52:54 »
มีข่าว(นานมาแล้วละจริงแล้ว) ว่าจะมี Nissan Almera Minorchange
ไม่ทราบว่ามีใครพอจะมีข่าวอัพเดทเรื่องนี้ไหมครับ??

ต้นปีหน้านะครับ

jaesz

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 12:08:44 »
นับวันรอครับ เหลือแต่ดูราคาอย่างเดียว

ออฟไลน์ star_tak2000

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2013, 16:03:19 »

ต้นปีหน้านะครับ

หรอครับ? พอจะรู้หรอป่าวว่าเดือนไหนครับ
พอดีว่าจะซื้อธันวา แต่กลัวอีกไม่กี่เดือนมีตัว minorchange แล้วจะเสียดาย

ออฟไลน์ BaNky

• **
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2013, 21:48:09 »
Accord Hybrid จะเติม E85 ได้เหมือนเดิมด้วยมั้ยเนี่ย ประหยัดสุดๆไปเลย  ;)

วันเปิดตัวคือ 26 พฤศจิกายน ครับ

ราคา ไม่ต้องมาถาม ผมไม่ทราบครับ
ที่แน่ๆ มันคือสิ่งเดียวที่.....ห้ามหลุดเด็ดขาด.....

ไม่ต้องกลัวหรอกนะฮะ ผมยังไม่รู้เลยว่ามันเท่าไหร่

แวะมาแจ้งไว้ แค่นี้

ส่วน City ไม่ต้องมาถามจ้ะ ไม่ใช่ช่วงนี้นะ
เลื่อนไปอีกนิดนึง เมื่อไหร่ยังไม่ชัวร์ แต่ต้องเปิดตัว ก่อน Jazz , Accord Hybrid และ Civic Minorchange ในช่วงต้นปีหน้า อันนี้ชัวร์