ผู้เขียน หัวข้อ: ลงขายรถแล้วปรากฎว่ารถถูกขายไปแล้ว  (อ่าน 5621 ครั้ง)

ออฟไลน์ S6

• Hero Member
ลงขายรถแล้วปรากฎว่ารถถูกขายไปแล้ว
« เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 21:59:32 »
ไปลงขายรถใน taladrod แล้ววันนี้มาดูว่าทำไมรถเราที่ประกาศหายไป พอ log in เข้าไป ปรากฎว่ารถเราถูกขายแล้ว ทั้งที่ยังไม่มีใครโทรมาเลย มีคนสามารถ log in เรามาแก้ไขข้อมูลของเราได้ด้วยเหรอ หรือเห็นเราขายถูกกว่า...งงมาก  ???
แล้วเพื่อนๆลงขายรถในเวปไหนได้บ้าง

ออฟไลน์ H.

Re: ลงขายรถแล้วปรากฎว่ารถถูกขายไปแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 22:55:59 »
dealfish มั้ยครับ
H.

ออฟไลน์ Chris Evn

Re: ลงขายรถแล้วปรากฎว่ารถถูกขายไปแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 23:05:57 »

ไปลงขายรถใน taladrod

wildstocks

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 23:08:54 »

ผมเข้าใจว่าเค้าแนะนำให้ไปลงขายที่เว็บ Dealfish แทน

ออฟไลน์ wanarat7777

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2013, 23:51:05 »
เป็นแบบนี้แหละครับ คิดว่าน่าจะเขียนหรือลงรูปหรือทำผิดกฏเค้าซักอย่าง ตอนของผมคือการลง Link ที่รูปไปภายนอกเวปเค้า เค้าแบนผมสองสัปดาห์ แล้วก็เห็นที่โพสว่าขายไปแล้วเช่นกัน

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 01:48:04 »
อันที่จริง กระทู้ลักษณะนี้ ถ้าเกิดขึ้นที่เว็บไหน
ก็ควรที่จะไปสอบถามกับทางผู้ดูแลของเว็บไซต์แห่งนั้นโดยตรง
ถึงจะเหมาะสมกว่ามาตั้งกระทู้ถามที่นี่หนะครับ

ออฟไลน์ accord

• Sr. Member
  • CLS 250d AMG :)
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 16:31:17 »
คุณตั้ง password ง่ายไปหรือเปล่า อาจมีพวก hack เล่น เข้าไปลบกระทู้ที่ตั้งขาย

หรือไม่ก็อาจจะตั้งกระทู้ขายผิดกฎของทาง web

ออฟไลน์ MCH

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2013, 20:41:48 »

ผมเข้าใจว่าเค้าแนะนำให้ไปลงขายที่เว็บ Dealfish แทน

ผมก็เข้าใจว่าเค้าให้ไปขาย dealfish แทนเหมือนกัน เหอเหอ
รถก็เก่า  เมียก็แก่  แย่แล้วกู...

ออฟไลน์ jdai

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2013, 11:10:29 »
ไปลงขายรถใน taladrod แล้ววันนี้มาดูว่าทำไมรถเราที่ประกาศหายไป พอ log in เข้าไป ปรากฎว่ารถเราถูกขายแล้ว ทั้งที่ยังไม่มีใครโทรมาเลย มีคนสามารถ log in เรามาแก้ไขข้อมูลของเราได้ด้วยเหรอ หรือเห็นเราขายถูกกว่า...งงมาก  ???
แล้วเพื่อนๆลงขายรถในเวปไหนได้บ้าง

ผมเคยลงขายในนี้เหมือนกันครับ  ขอบอกเวปนี้มีคนเล่นมายากลได้กับโฆษณาเราตลอดครับ  แรกๆก็งง หลังๆเริ่มจับทางได้แต่ก็ไม่ขอยุ่งดีกว่าครับ เพราะมันของเขาไม่ใช่เวปของเรา