ผู้เขียน หัวข้อ: สรุปแล้วลูกค้า new Teana ที่จองรถตามสเปค แต่กลับถูกเลื่อนกำหนดรับรถ  (อ่าน 4500 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nongfon

• Jr. Member
  • **
เซ็งค่ะ!!!

สรุปแล้วลูกค้า new Teana ที่จองรถตามสเปค แต่กลับถูกเลื่อนกำหนดรับรถ

ถ้าการผลิตไม่พร้อม ก็ไม่ควรรีบเปิดตัว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 05, 2013, 21:13:58 โดย Nongfon »

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
ใขเย็นๆ ครับ มันมีผิดพลาดกันได้ แต่ยังไงลูกค้าก็ได้รับแน่นอนครับผม
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ off_033

ตอนไปถามเซลก็บอกแบบเอกสารนี้นะครับ

คือสนใจ XL สีเบจอยู่ เซลก็บอกว่าพี่ต้องจองปีนี้  เพราะปีหน้าจะเป็นภายในดำ

ออฟไลน์ Nikle_pk

อาจได้ช้าไปหน่อย แต่ก็ได้ตามต้องการซึ่งผมว่า
มันก็ไม่นานเกินที่จะรอนะครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ cloud

• Sr. Member
ให้กำลังใจเจ้าของกระทู้นะครับ เป็นผมๆให้อภัยนิสสันครับ เพราะเค้าทำรถดีไม่กักออพชั่นมาให้เหมือนค่ายอื่นที่ชอบเอาเปรียบ

ออฟไลน์ nithiyod

ใจเย็นๆครับ เดี๋ยวทางนิสสันคงหาทางแก้แหละครับ เค้าอาจเผื่อเวลาเอาไว้

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

ขอบ่นด้วยหน่อยครับ ไม่เป็นมืออาชีพเลย
"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
คิดในแง่ดีสิครับ ว่า อย่างน้อย รถได้รับต้นปี ก็ได้ปีใหม่ขึ้นอีก 1 ปี

หรือ

ยังดีที่เขาเปิดตัวมาให้ดูก่อน ให้สัมผัสก่อน ไม่งั้นซื้อรุ่นอื่นไปล่ะเสียดายแย่  ;D

ออฟไลน์ mild-melody

• **
สองเดือนเดี๋ยวเดียวก็ได้รถคะ เวลาผ่านไปไว

ออฟไลน์ supercat

น่าเห็นใจครับ บางคนต้องรีบใช้รถ

อุตส่าห์ซื้อยี่ห้อที่คาดว่าจะได้รถเร็วๆแล้ว แต่ก็ยัง dealy อีก  :) :) :)

ออฟไลน์ rarehunters

• **
อดใจรอหน่อยนะครับบบบ

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

วันนี้ไปดุตัวจริงมาละ สีเดียวกันกับ ที่เปิดตัว จอดเทียบกับ ซิลฟี่ เหมือนกันมาก แต่แตกต่างที่ขนาด  มิติรถ ถ้าไม่สังเกตนี่ มองผิวเผิน เหมือนมาก  เข้าไปข้างใน เหมือนทุกคนที่ บ่นเรือง วัสดุ และการออกแบบ คือ ไม่สวย เหมือน ตัวเก่า แต่ไม่ได้ลองขับ เพราะ ใกล้ 17.00 น แล้ว จะไปลองวันเสาร์ ดูตัว ที่มี ซันรูฟ