ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆ คิดอย่างไรกรณี พี่บอย ปกรณ์ กินตับ 4 ยกกับสาว ที่ประเทศเกาหลี ครับ  (อ่าน 16000 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
สำหรับผมนะ

สาวๆ คนนั้นต้องสุดๆ จริงๆ ถึงได้ 4 ยก ;D แต่ตีนนี่นึกว่ากระเทยนะ :o

แถมต้องกล้ามากถึงเอารูปมา show ได้ (มีคลิปป่าวก็ไม่รู้ ;D)

แต่อยากบอกพี่บอย ว่า ไม่น่าไปร้องไห้เลย เสียภาพลักษณ์หมดครับ
จริง ข่าวก็ไม่ควรมาแถลงด้วยเพราะเรา ผช มันไม่เสียอยู่แล้วครับ

คิดอย่างไรกันครับ ;)

ปล. ไม่รู้พี่เขาเล่น web เราไหมแต่อยากบอกว่า ชอบบุคลิกพี่ พี่ไม่ต้องคิดมากหรอกเรื่องเล็กมากๆ ครับ ผญ นี่สุดๆ จริงๆ เห็นใจครับ :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2013, 09:21:35 โดย GreenG »

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
ไม่รู้สิ
แต่ถ้าสมมติผมมีเพศสัมพันธ์กับใคร
แล้วข่าวมันรั่วออกวงนอก
แล้วมีคนมาตั้งคำถามกับประชาชน ว่ารู้สึกยังไงกับการที่ผมจะซั่มใคร
ผมคงถามกลับสั้นๆ

"ใช่เรื่องของมึงหรือเปล่า"
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ JAI16868945

• Jr. Member
  • **
ไม่รู้สิ
แต่ถ้าสมมติผมมีเพศสัมพันธ์กับใคร
แล้วมีคนมาตั้งคำถามกับประชาชน ว่ารู้สึกยังไงกับการที่ผมจะซั่มใคร

ตอบได้โดนใจมากครับ พี่แพน  :D :D :D :D :D
S!R K!DW4R4UY

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
พี่บอกไม่น่าร้อง ผมลองไปทำครับ อยู่ในฐานะดาราด้วยนะ พี่จะพูดแบบนี้ไหมครับ พี่คิดดูนะ แฟนคลับเค้า ไหนจะเพื่อน ไหนจะครอบครัวของบอยเค้าอีก แล้วได้รางวัลมาเยอะแยะมากมาย แถมเป็นไอดอลของประชาชน จริงอยู่ว่าทุกคน ให้อภัยได้ ไม่มีใครโกรธ แต่ดาราก็คนนะพี่ มีหัวใจ มีความรู้สึก เค้านึกถึงครอบครัวก่อนเลย ถูกปะ ในฐานะคนมีชื่อเสียง เวลาทำไรภาพลักษณ์มันเสียอยู่แล้วครับ

แต่ก็จริงอย่างที่พี่แพนพูดว่า มันไม่ใช่เรื่องของคุณ จบข่าว
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ O_o"

เรื่องธรรมดา ของคนเรา ใครๆเค้าก็ทำกัน ถ้าบอย ปกรณ์ เป็นแค่คนธรรมดาทั่วไป ก็ไม่มีใครสนใจอะไรหรอก เป็นเรื่องมาอีกไม่นานก็ลืมกันหมด

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
ร้องไห้ไร้สาระ เป็นดาราแล้วซั่มไม่ได้หรอครับ คนนะครับ ไม่ใช่หุ่นยนต์  >:(

ความ...มีกันทุกคน  ;D

ออฟไลน์ Anvers30

ร้องไห้ไร้สาระ เป็นดาราแล้วซั่มไม่ได้หรอครับ คนนะครับ ไม่ใช่หุ่นยนต์  >:(

ความ...มีกันทุกคน  ;D

Can't agree w/t you more ;D

ออฟไลน์ Insideout

• Sr. Member
ออกมาขอโทษ ก็พอเข้าใจได้ ในเชิงธุรกิจ กลัวเสียภาพลักษณ์ ราคาตก

ขอโทษเฉยๆก็พอ แต่ร้องไห้ออกสื่อ นี่ ... เสียจริงๆครับ

ออฟไลน์ yacoolsa9

• Full Member
คนจะซั่มกัน พวกคนนอกไปยุ่งอาร๊ายยยย
เอาเป็นยอมรับกันไม่ได้ เพลียจิต

ออฟไลน์ Xenix

• Jr. Member
  • **
ไม่รู้สิ

เห้นด้วยเลยคับ

แต่ 4 ยก นายแน่มาก บอย ปกรณ์

GreenG

พี่บอกไม่น่าร้อง ผมลองไปทำครับ อยู่ในฐานะดาราด้วยนะ พี่จะพูดแบบนี้ไหมครับ พี่คิดดูนะ แฟนคลับเค้า ไหนจะเพื่อน ไหนจะครอบครัวของบอยเค้าอีก แล้วได้รางวัลมาเยอะแยะมากมาย แถมเป็นไอดอลของประชาชน จริงอยู่ว่าทุกคน ให้อภัยได้ ไม่มีใครโกรธ แต่ดาราก็คนนะพี่ มีหัวใจ มีความรู้สึก เค้านึกถึงครอบครัวก่อนเลย ถูกปะ ในฐานะคนมีชื่อเสียง เวลาทำไรภาพลักษณ์มันเสียอยู่แล้วครับ

แต่ก็จริงอย่างที่พี่แพนพูดว่า มันไม่ใช่เรื่องของคุณ จบข่าว

ไม่รู้ดิ ยิ่งพูดมาก ยิ่งเสียมาก

มันก็ไม่ได้ชัดนะ ว่าเปน พี่บอยจริงไหม

พี่ว่าพูดไปแฉตัวเอง แถมร้องไห้ นี่ มันไม่ได้ช่วยอะไรเลยครับ
ไม่รู้สิ

เห้นด้วยเลยคับ

แต่ 4 ยก นายแน่มาก บอย ปกรณ์
ที่พี่แพนพูดนะถูกครับ ผมว่าจะยุ่งอะไรละ

แต่ 4 ยกนี่ ผญ โคตรอึดเลย  ;D

ออฟไลน์ muza

แต่กระต่าย maxim นี่ สุดๆ จริงนะครับ
อยากเกิดมาเป็น บอย ปกรณ์ ^^"

เอาจริงๆ ผมว่าสังคมบ้านเรา
สมัยนี้ ค่อนข้างเปิดรับนะครับ
ไม่น่าส่งผล อะไรมากในระยะยาว
(สำหรับ ดาราชายนะ)

ออฟไลน์ 6162002

กำลังคิดว่า 4ยกจริงอะ *-*

ส่วนตัวผมก็ไม่คิดว่าจะเสียหายอะไรมากมายนะครับ  เห็นเพื่อนๆที่เป็นผู้หญิง ก็ไม่มีใครบอกเกลียดบอย ขึ้นมาซักคน -.-

ออฟไลน์ Freekick042

ถ้าเป็นคนธรรมดาคงไม่เป็นไรหรอกครับ แต่นี่เค้ามีแฟนคลับ แล้วก็รู้ๆกันนะแฟนคลับบางคนนี่แบบดาราชั้นต้องบริสุทธ์ผุดผ่องเตรียมมาเป็นว่าที่สามีชั้นคนเดียว น่าสงสารนะ

แต่เพื่อนผมสิครับเค้าบอก พ่อแม่ผู้หญิงไม่อนุญาตนะมันบาป เอ่อ ตอบเหมือนไม่ได้อยู่เมืองไทย

GreenG

แต่กระต่าย maxim นี่ สุดๆ จริงนะครับ
อยากเกิดมาเป็น บอย ปกรณ์ ^^"

เอาจริงๆ ผมว่าสังคมบ้านเรา
สมัยนี้ ค่อนข้างเปิดรับนะครับ
ไม่น่าส่งผล อะไรมากในระยะยาว
(สำหรับ ดาราชายนะ)
ใช่ครับ ผช ไม่เห็นต้องคิดไรมากมาย มีตั้งหลายคนเป็น เช่น พี่วีรภาพ พี่ฟลุ๊ก เขายังอยู่กันได้เลย ;D ชิวๆ
กำลังคิดว่า 4ยกจริงอะ *-*

ส่วนตัวผมก็ไม่คิดว่าจะเสียหายอะไรมากมายนะครับ  เห็นเพื่อนๆที่เป็นผู้หญิง ก็ไม่มีใครบอกเกลียดบอย ขึ้นมาซักคน -.-
ใช่
ถ้าเป็นคนธรรมดาคงไม่เป็นไรหรอกครับ แต่นี่เค้ามีแฟนคลับ แล้วก็รู้ๆกันนะแฟนคลับบางคนนี่แบบดาราชั้นต้องบริสุทธ์ผุดผ่องเตรียมมาเป็นว่าที่สามีชั้นคนเดียว น่าสงสารนะ

แต่เพื่อนผมสิครับเค้าบอก พ่อแม่ผู้หญิงไม่อนุญาตนะมันบาป เอ่อ ตอบเหมือนไม่ได้อยู่เมืองไทย
อีกหน่อยต้องทำแบบเกาหลีครับ พักหอพักชาย สัญญาทาส ห้ามเจอ ผญ เอาให้จิ้นกันเองไปเลย ช-ช :D

ออฟไลน์ Automotive Innovations

บอยเค้าออกมาพูดแล้วคับพี่เต้ ว่าเป็นเค้าจริงเพราะฉะนั้น  ข่าวตอนแรกเลยอ่ะ เค้าปฏิเสธว่าไม่ใช่เค้าแต่พอเค้าดุรูปอีกทีก็ใช่เค้าจริงๆ เค้าถึงร้องไห้ออกมา เรื่องปกติ ใช่ครับ แต่เราไม่ได้เป็นแบบเค้า คนเรามุมมองไม่เหมือนกันคับ เราบอกไม่เห็นว่าจะเสียหายตรงไหน ถ้าลองเป็นเค้าดู จะทำยังไงคับ คนเราเข้มแข็งไม่ได้ทุกเรื่องหรอกนะคับ มันต้องมีจุดที่อ่อนแอ แล้วจุดนั้นจะพาเราขึ้นสู่ความสำเร็จ ความเจริญในชีวิตครับพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2013, 22:10:10 โดย Alone Tan »
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ Ruksadindan

ไหน ยังไม่เห็นหลักฐานเลยครับ

ไหน ยังไม่เห็นหลักฐานเลยครับ
เอามาก้ยิ่งประจานตัวเอง ใครจะเอามาโชว์ล่ะครับ เห้นแล้วก็แล้วไป

ผมว่าความจริงไม่น่ามาตั้งกระทู้นะ เรื่องมันจบไปแล้วนะครับ แฟนคลับก็รักเค้าเหมือนเดิมไม่มีไรเปลี่ยนแปลง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 06, 2013, 23:29:23 โดย Alone Tan »

ออฟไลน์ artzzz001

คิดว่าคนเราก็มีความอยากกันทุกคนทุกเรื่องแหละครับไม่เว้นแม้แต่ดารา
เห็นด้วยในการยอมรับและขอโทษแฟนๆ
แต่ไม่เข้าใจว่าจะร้องไห้ทำไม มันทำให้ผมคิดว่ามันขัดกับสโลกแกนว่า "เท่ ลุย ลงตัว" มากเลยล่ะครับ
เพราะคิดว่าตอนทำทำไมไม่คิดถึงผลเสียหรือไม่คิดว่าผู้หญิงจะถ่ายรูปเลยทำได้ พอหลุยมาก็มาร้องไห้มันแสดงถึงความไม่แมนเลย

ส่วนผู้หญิง
ไม่รู้ว่าจุดประสงค์ว่าจะปล่อยภาพหลุดออกมาทำไม หรือจะไปถ่ายเขาทำไมแต่แรก จะอ้างว่าไม่รู้ว่าเป็นดาราเห็นว่าหล่อเลยอยากนอนด้วย มันก็ไม่ใช่
โลกโซเซียลสมัยนี้มันไวมาก และแนะนำให้อย่างอยากให้ดูแลสุขภาพเท้าด้วย เท้าเหมือนเท้าผู้ชายมาก  :-\

GreenG

คิดว่าคนเราก็มีความอยากกันทุกคนทุกเรื่องแหละครับไม่เว้นแม้แต่ดารา
เห็นด้วยในการยอมรับและขอโทษแฟนๆ
แต่ไม่เข้าใจว่าจะร้องไห้ทำไม มันทำให้ผมคิดว่ามันขัดกับสโลกแกนว่า "เท่ ลุย ลงตัว" มากเลยล่ะครับ
เพราะคิดว่าตอนทำทำไมไม่คิดถึงผลเสียหรือไม่คิดว่าผู้หญิงจะถ่ายรูปเลยทำได้ พอหลุยมาก็มาร้องไห้มันแสดงถึงความไม่แมนเลย

ส่วนผู้หญิง
ไม่รู้ว่าจุดประสงค์ว่าจะปล่อยภาพหลุดออกมาทำไม หรือจะไปถ่ายเขาทำไมแต่แรก จะอ้างว่าไม่รู้ว่าเป็นดาราเห็นว่าหล่อเลยอยากนอนด้วย มันก็ไม่ใช่
โลกโซเซียลสมัยนี้มันไวมาก และแนะนำให้อย่างอยากให้ดูแลสุขภาพเท้าด้วย เท้าเหมือนเท้าผู้ชายมาก  :-\
ใช่ ผมว่ามันเสียภาพแมนๆ ไปมากครับ งงเลย

ตีน ผญ โคตรน่ากลัวเลยครับ น่าจะเป็นผญ ตัวใหญ่ๆ สูงเกิน 165 ด้วยครับ ตีนถึงใหญ่มาก

ออฟไลน์ Nlight

• พิมพ์ผิดประจำ
โลกทุกวันนี้ผู้หญิง Black mail ผู้ชาย สงสัยถ้าไปไหนมาไหนคนเดียวต้องระวัง เนื้อระวังตัว แต่งตัวให้มิดชิด ซะแล้ว กลัวโดนฉุดไปทำมิดิมิร้าย ;D

ส่วนเรื่องตุณบอย ผมสงสารครับ แต่ตอนบีบน้ำตาผมไม่เข้าใจทำไมผมกดรีโมทหนีแบบไม่คิดอะไรเลย

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ผมว่าเรื่องแบบนี้เฉยๆครับ ก็แค่คนดังแ้ล้วเป็นข่าวเฉยๆ ถ้าไม่ดัง จะกินตับกัน 7 8 ครั้ง ใน 1 คืน มันก็เฉยๆ

ผมรู้สึกเฉยๆกับเรื่องคาวๆของดารา ดารามันก็เป็นคนๆเ้หมือนเราๆ มี รัก โลภ โกร หลง ไม่ได้ตรัสรู้ ไม่ได้บวชเป็นสมณะเพศ

ก็คนเหมือนเราทุกคนนี่แหละ

ออฟไลน์ HYDE--

ผมคิดว่า ดาราก็คนนะ คนก็มีอารมแบบนั้นกันทั้งนั้น

จริงๆเค้าก็คงได้กินเรื่อยๆ แต่พอดีรอบนี้ดันหลุด ผมเลยรู้สึกเฉยๆ

นอกจาก คนที่เป็น Symbolic บางอย่าง เช่น เป็นทูตวัฒนธรรมไทย ไรงี้ ก็ควรจะทำตัวให้เรียบร้อย

ออฟไลน์ yoyoland

เขาก็เป็นผู้ใหญ่กันแล้ว เป็นเรื่องส่วนตัวของเขาจร้า  ส่วนตัวไม่ได้คิดอะไรเลย

แต่เดาเอาว่า  น้องผู้หญิงคงคิดอะไรบางอย่าง เลยทำแบบนี้

GreenG

โลกทุกวันนี้ผู้หญิง Black mail ผู้ชาย สงสัยถ้าไปไหนมาไหนคนเดียวต้องระวัง เนื้อระวังตัว แต่งตัวให้มิดชิด ซะแล้ว กลัวโดนฉุดไปทำมิดิมิร้าย ;D

ส่วนเรื่องตุณบอย ผมสงสารครับ แต่ตอนบีบน้ำตาผมไม่เข้าใจทำไมผมกดรีโมทหนีแบบไม่คิดอะไรเลย

555 คิดเหมือนกันเลยครับ
เขาก็เป็นผู้ใหญ่กันแล้ว เป็นเรื่องส่วนตัวของเขาจร้า  ส่วนตัวไม่ได้คิดอะไรเลย

แต่เดาเอาว่า  น้องผู้หญิงคงคิดอะไรบางอย่าง เลยทำแบบนี้
ผมว่าพอตัวเลย ผญ

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
พี่เขาเก่งมาก  ;D ต่อไปเบอร์ 5 ;D
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Activehybrid

บอยพลาด2ครั้งติดๆ ครั้งแรกเรื่องใจผู้ ญ  ครั้ง2 เรื่องบีบน้ำตา

สำหรับแฟนคลับผู้ ญคิดยังไงผมไม่รู้

แต่สำหรับผู้ชาย คงไม่อยากเห็นหน้าบอยไปอีกนาน เหมือนที่คุณ Nlight เค้ากดรีโมทหนีเป็นต้น

GreenG

บอยพลาด2ครั้งติดๆ ครั้งแรกเรื่องใจผู้ ญ  ครั้ง2 เรื่องบีบน้ำตา

สำหรับแฟนคลับผู้ ญคิดยังไงผมไม่รู้

แต่สำหรับผู้ชาย คงไม่อยากเห็นหน้าบอยไปอีกนาน เหมือนที่คุณ Nlight เค้ากดรีโมทหนีเป็นต้น
:D

ออฟไลน์ Eddy5659

มันเรื่องธรรมชาติ บอยก็คนนะ มันก็ต้องมีปลดปล่อยบ้าง เพราะบอยจูเนียร์มันถูกสร้างขึ้นใหม่ทุกวันอยู่แล้ว
เรื่องร้องไห้ ผมว่าบอยไม่ควรร้องนะ อาจจะเพราะอัดอั้น กดดัน หรือสร้างภาพก็ไม่รู้ ควรแสดงออกแบบคุณพ่อน้องปันปัน สุดยอด

ส่วนความอึด 4 รอบนั้น ยังไม่ถึงขั้นเทพเพราะ รอนัลดีนโย เคยสร้างสถิติ 11 ครั้งใน 1 คืนมาแล้ว พระเจ้า พี่แกกินอะไรเข้าไปฟระ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

GreenG

มันเรื่องธรรมชาติ บอยก็คนนะ มันก็ต้องมีปลดปล่อยบ้าง เพราะบอยจูเนียร์มันถูกสร้างขึ้นใหม่ทุกวันอยู่แล้ว
เรื่องร้องไห้ ผมว่าบอยไม่ควรร้องนะ อาจจะเพราะอัดอั้น กดดัน หรือสร้างภาพก็ไม่รู้ ควรแสดงออกแบบคุณพ่อน้องปันปัน สุดยอด

ส่วนความอึด 4 รอบนั้น ยังไม่ถึงขั้นเทพเพราะ รอนัลดีนโย เคยสร้างสถิติ 11 ครั้งใน 1 คืนมาแล้ว พระเจ้า พี่แกกินอะไรเข้าไปฟระ

555 ;D ;D ;D