ผู้เขียน หัวข้อ: Update spec: E300 Bluetec Hybrid AMG (CKD)  (อ่าน 10664 ครั้ง)

ออฟไลน์ bmwmania

• Full Member
Re: Update spec: E300 Bluetec Hybrid AMG (CKD)
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2013, 01:41:24 »
อยากชมคอนโซลจังครับถ้าไม่รบกวนขอถ่ายให้ชมหน่อยได้ไหมครับ

แทบจะเหมือนเดิมทุกอย่างครับ แค่มีแถบวัด hybrid โผล่มาตรงเกจ์ด้านซ้าย และมีนาฬิกาแบบ analog ตรงระหว่างช่องแอร์คู่หน้าครับ
ขอบคุณครับผมอยากชมการเย็บหนังพอได้ไหมครับอยากรู้ว่าเนี๊ยบแค่ไหนอ่ะครับ

เดี๋ยวถ้ามีโอกาสจะถ่ายมาให้นะครับ ตอนนี้ น้องเอารถไปใช้ที่หัวหินอยู่ครับ
ขอบคุณครับ