ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่ไปงาน Motor Show/Expo ส่วนใหญ่ในปัจจุบัน เขาไปดูรถหรือดู Pretty (ญ)ครับ  (อ่าน 12724 ครั้ง)

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
ส่วนใหญ่คงไปดูพริตตี้ละครับ แต่ผมไปดูรถอย่างเดียวเลย ไปก็ลุกเข้าลุกออกเคาะนู้นเคาะนี้เล่นไปเรื่อง แฟนต้องชี้ให้ดูว่าคนนั้นคนนี้สวยนะเออถึงจะมอง
H.

ออฟไลน์ thehmmthehmm

• Jr. Member
  • **
ดูรถ ผมชอบไปดูที่โชว์รูมมากกว่า
แต่ถ้าไปงาน ก็ดูพริตตี้ กะรถที่เปิดตัวใหม่
แฟนไม่ห้าม ถ้าจะดู แต่ได้แค่ดู ห้ามเข้าใกล้กะพูดคุยใดๆทั้งสิ้น แม้จะถามถึงสเป็กรถก็ตาม
จะถามอะไร แฟนจะเดินไปถามให้ หรือไม่ก็ต้องคุยกะเซลล์ผู้ชายเท่านั้น

GreenG

• บุคคลทั่วไป
สรุป คือ ไปกับแฟน มองได้แต่อย่าชอบใช่ไหมครับ

อิอิอิ น่าสงสารคนมีพันธะนะครับ ;D

ดูรถครับ อยากให้มีวันที่ไม่มีเซลล์+พริตตี้จัง บอกตามตรงจากใจเลยครับว่า เกะกะ

ออฟไลน์ Alcatraz

เออ น้องกิพจังนี่ คงไม่เด็กละครับ รู้สึกว่ารุ่นเดียวกะผมเลย (26 27 ละ) แต่ชอบแนวน้องกิพจังละครับ น่ารักดี อ้วนๆ หน่อย แต่ไม่ต้องเด็กจริงๆ ก็ได้กลัวคุก

ปล นอกเรื่องๆ ใครได้น้องกิพจังไปเปนแฟนนี่ สวรรค์ชัดๆ น่าอิจฉาจัง

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ถ้าจำไม่ผิด แฟนเธอคือ ติณ ที่แข่งทัวริ่งคาร์ ครับ

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Sr. Member
  • Life is beautiful and short.
ไปทั้งทีก็ดูหมดแหละครับ อยุ่ตั้งไกลมาทั้งทีก็ดูให้คุ้มครับ   ;D ;D ;D
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เพื่อนผมไม่ชอบรถเลย ไม่ขับรถ ไม่สนใจรถแต่ชอบไป

ผมสนใจ เข้าเว็บแทบทุกวัน ไม่ค่อยอยากไป 555+

มันแล้วแต่บุคคลครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
รถ 70 คน 30 ครับ

เพราะเมื่อก่อนไม่ดูคน เพื่อนๆ เลยหาว่าผมเป็น...........
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Carrera

จะถ่ายรถ  โดนเซลล์บางที่ทำหน้าไม่ค่อยจะอยากให้ถ่าย พอคันไหนจะได้ถ่าย  พริตตี้ เดินมา  อด
พอเข้าไปถ่ายภายในรถ  พริตตี้เดินมาหน้ารถ   ตากล้องรุมยิง  ผมติดอยู่ในรถอีก 

เห้อ 

ปีนี้ไม่ทน  ไปถ่ายรถในรอบสื่อนี่ละ   จะได้เดินถ่ายรถสบายๆหน่อย  อยากถ่ายหลายๆรุ่นแบบไม่มีคนมาบัง   ;D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
รถ Only ครับ พริตตี้ไม่สนมานานละ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ redsun

สวยทั้งคู่เลือกไม่ถูกเบยยย ครับ 55

ออฟไลน์ kapaopae

• Jr. Member
  • **
ไปดูทั้งรถ ทั้งคนอะครับ พริตตี้ เคยเอากล้องคอมแพ็ตเทพๆไปถ่ายตอนนั้นเป็น cannon G12 แกไม่แอคท่าให้เราเลย พอพก DSLR กากๆ ตกรุ่นๆ แอคท่าให้เราถ่ายใหญ่เลย อิอิ สงสัยพริตตี้ชอบของใหญ่ๆดำๆ

ออฟไลน์ decptt

ผมเคยไปกับเพื่อนคนหนึ่ง ที่มันให้พาไปงานนี้

ตอนแรกผมก็คิดว่ามันคงจะไปซื้อรถ ที่ไหนได้ มันดูแต่สาวๆ อย่างเดียวเลย... :o

ในใจผมคิดว่าเสียค่าน้ำมัน เสียเวลาตูจริงๆ เวรกรรม

ปัจจุบัน

ผมแอบคิดว่า ที่ไปกันเยอะๆ โดยเฉพาะผู้ชายนี่ไปดูรถกันจริงๆ หรือเปล่าครับ

หรือว่ารถดูแถวบ้านก็ได้ แต่สาวๆ ต้องไปงาน Expo เท่านั้น

ปล.
ผมเป็นผู้ชายนะครับ แต่ผมไป ผมไม่ค่อยรู้สึกชอบเท่าไร โดยเฉพาะที่แต่งโป้ๆ ผมดูแล้ว ชิวๆ มาก ไม่ชอบเลยด้วยซ้ำ
มันไม่ใช่แนวผมครับ ...หรือว่าผมแปลกละครับนี่ :)
จากรูปโปรไฟล์ ไม่แปลกครับ แสดงว่าชอบแนวชุดนักศึกษา นักเรียน แนวเรียบร้อยซ่อนรูปแบบผม อิอิอิ

เข้าเรื่องดีกว่า
ผมไปดูรถ แต่ต้องไปถ่ายนมเอามาอวดเพื่อนๆครับ เด๋วเพื่อนดุ และต่อว่า "ไม่แบ่งปัน ไม่เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่" 555+

GreenG

เออ น้องกิพจังนี่ คงไม่เด็กละครับ รู้สึกว่ารุ่นเดียวกะผมเลย (26 27 ละ) แต่ชอบแนวน้องกิพจังละครับ น่ารักดี อ้วนๆ หน่อย แต่ไม่ต้องเด็กจริงๆ ก็ได้กลัวคุก

ปล นอกเรื่องๆ ใครได้น้องกิพจังไปเปนแฟนนี่ สวรรค์ชัดๆ น่าอิจฉาจัง

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

ถ้าจำไม่ผิด แฟนเธอคือ ติณ ที่แข่งทัวริ่งคาร์ ครับ
555...ครับ แต่ถือว่าโชคดีของ ผช คนนั้นละครับ :D
ผมเคยไปกับเพื่อนคนหนึ่ง ที่มันให้พาไปงานนี้

ตอนแรกผมก็คิดว่ามันคงจะไปซื้อรถ ที่ไหนได้ มันดูแต่สาวๆ อย่างเดียวเลย... :o

ในใจผมคิดว่าเสียค่าน้ำมัน เสียเวลาตูจริงๆ เวรกรรม

ปัจจุบัน

ผมแอบคิดว่า ที่ไปกันเยอะๆ โดยเฉพาะผู้ชายนี่ไปดูรถกันจริงๆ หรือเปล่าครับ

หรือว่ารถดูแถวบ้านก็ได้ แต่สาวๆ ต้องไปงาน Expo เท่านั้น

ปล.
ผมเป็นผู้ชายนะครับ แต่ผมไป ผมไม่ค่อยรู้สึกชอบเท่าไร โดยเฉพาะที่แต่งโป้ๆ ผมดูแล้ว ชิวๆ มาก ไม่ชอบเลยด้วยซ้ำ
มันไม่ใช่แนวผมครับ ...หรือว่าผมแปลกละครับนี่ :)
จากรูปโปรไฟล์ ไม่แปลกครับ แสดงว่าชอบแนวชุดนักศึกษา นักเรียน แนวเรียบร้อยซ่อนรูปแบบผม อิอิอิ

เข้าเรื่องดีกว่า
ผมไปดูรถ แต่ต้องไปถ่ายนมเอามาอวดเพื่อนๆครับ เด๋วเพื่อนดุ และต่อว่า "ไม่แบ่งปัน ไม่เอื้อเฟื้อเผื่อแผ่" 555+

ใช่ๆ ครับ

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
พอบอกไปงานพวกมอเตอร์โชว์ทีไร ก็ไม่มีใครเชื่อว่าผมไปดูรถจริงๆ เศร้า  :'(

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ผมคงเป็นส่วนน้อยครับเน้นไปดูรถมากกว่าและเบื่อมากๆพวกแบกบ้องข้าวหลามเดินผ่านก็หาว่าเสียมารยาท (ถุยยยยย มารยาทเมิงมีนักนี่) จะดูรถแต่ละทีต้องให้พริตตี้เลื้อยๆให้พวกบ้องข้าวหลามชักภาพซะก่อน ไปงานโชว์รถเล็กๆสบายใจกว่า
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Cute

• Newbie
  • *
ไปดูรถครับ แล้วก็ดูพริตตี้ประกอบด้วย  :D

GreenG

ผมคงเป็นส่วนน้อยครับเน้นไปดูรถมากกว่าและเบื่อมากๆพวกแบกบ้องข้าวหลามเดินผ่านก็หาว่าเสียมารยาท (ถุยยยยย มารยาทเมิงมีนักนี่) จะดูรถแต่ละทีต้องให้พริตตี้เลื้อยๆให้พวกบ้องข้าวหลามชักภาพซะก่อน ไปงานโชว์รถเล็กๆสบายใจกว่า

+1 ครับ

น้องผมก็เป็นพวกป้องข้าวหลามเหมือนกัน

ออฟไลน์ ismael

ออฟไลน์ PengZZ

• Full Member
ดูรถ แต่ชอบแอบเล่ห์พริตตี้ครับ

ออฟไลน์ mongolias

ชื่องานก็บอกแล้วว่าเป็นงานแสดงรถยนต์

ผมไปดูรถครับ พริตตี้ไม่ค่อยสนใจ ที่รู้จักก็ น้องสต๊อป น้องตุ๊กติ๊ก ตุ๊กตา แค่นี้แหละ เพราะไม่ค่อยได้สนใจ 555
เวลาออกมาโชว์ที คนก็จะแห่กันไปดูที่บู๊ท ผมก็สบายแฮ จังหวะนี้แหละ ตรูจะได้สัมผัสรถอย่างเต็มตาเสียที
แฟนผมยังดูพริตตี้มากกว่าผมเลย 555 ยังแซวๆผมอยู่ว่า แปลกเนอะ คนอื่นเค้าดูพริตตี้กัน แต่สามีชั้นดันมัวแต่ดูรถ

ออฟไลน์ Fly to dream

รถครับผมไปเพื่อรถ สาวๆในงานชอบแบบเรียบร้อยๆไม่เวอร์ ไม่ชอบเดินไปโซนของแต่เลยเหมือนเอาสาวๆมาล่อคน  ตั้งใจดูรถเต็มที่แต่รำคาญพวกถือกล้องถ่ายพริตตี้นั่นแหละ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Mortred

ดูพริตตี้สิครับ ที่สำคัญอย่าลืมพกกล้องดีๆไปด้วย

ออฟไลน์ nithiyod

แหม่ต้องพริตตี้ซิครับ ยิ่งโซนมอเตอร์ไซร์นะ  ;D

ออฟไลน์ jumpon77

อาวุธถ่ายพริตติ้ของผมมีแค่มีอถึอยีห้อbbครับอิอิ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ Alcatraz

ถ้าโซนรถ ผมดูรถและรำคาญพวกช่างกล้องและพริตตี้มาก

แต่โซนเครื่องเสียงนี่ยอมจริงๆ

ออฟไลน์ MUKIMIKU

• MEW
ผมดูหมดแหละครับ รถ pretty สาวๆที่ไปดูรถผมก็ดู อะไรสวยๆงามๆผมดูหมดครับ

ออนไลน์ wooot

ด้วยความเคารพครับทั่น 

รถที่ตั้งใจไป แค่ 2-3 บู้ทก็หมดแล้ว

ส่วน pretty  ผมว่าไม่ต้องตั้งใจ ก็น่าประทับในทุกบู้ทนะ

ออฟไลน์ RUKTOOKKHON

ดูทั้งคู่ครับ ;D

ออฟไลน์ SignifeR

• Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
ไปดูพริตตี้สิครับ  รถค่อยไปดูที่โชว์รูมได้นี่ เว้นพวกคอนเซ็ปคาร์ค่อยพิจารณาดูตามค่ายอีกที
แต่ระยะหลังมักไปช่วงเย็นๆค่ำๆ วันธรรมดา ไม่ก็เช้าเปิดงานกันไปเลย มันเดินสบายกว่าคนน้อยๆ

ถ้าเลือกได้ก็ช่วงเช้าคนน้อยๆ น้องเขาก็โพสต์ให้ถ่ายได้สบายๆ เราก็ถ่ายบ้างไม่ถ่ายบ้าง ขอบคุณเขา สุภาพๆ
คือมันเป็นสิ่งคู่กันนะ สำหรับผู้ชายที่นอกจากรถ คือ ดูสาว ถ้าไม่ดูเลย นี่ถ้าไม่ใช่พระสงฆ์ ก็คง เป็นเกย์หล่ะ

มันเป็นไปไม่ได้หรอกที่พอมีพริตตี้มา แล้วคุณจะไม่ดูเลย มันเว่อร์เกิน แค่ดูแต่ไม่ชอบ หรือชอบแค่นั้นแหละ

ขนาดผมมีเมียมีลูกแล้ว ถ้าน้องๆเขาออกมาแอคชั่นให้ถ่าย ผมก็สนองน้องเขาสิครับ
บางทีผมมองว่ามันคือมารยาทมากกว่าชอบไม่ชอบนะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2013, 17:50:02 โดย SignifeR »
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011