ผู้เขียน หัวข้อ: ----- Nissan March ----- ที่จะผลิตในไทยเป็นแบบนี้หรือเปล่าครับ ฦฦ  (อ่าน 6678 ครั้ง)

ออฟไลน์ NineGap

• Full Member
  • ตามใจ !!! ดีกว่าตามใคร
สวัสดีพี่น้องทุกท่านเลยครับ _/\_

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ภาพชุดนี้ไม่รู้ว่าพี่น้องส่วนใหญ่เคยเห็นกันแล้วหรือยังนะ

แต่ผมว่ามัน "ใกล้เคียงที่สุดแล้วล่ะ" กับแบบร่างจำลองที่ Nissan ปล่อยออกมาก่อนหน้านี้ (ในภาพ)

ว่าแล้วไปลองดูกันดีกว่า...

ไอ้เขี้ยวเงิน <== 2013 All New Ford Ranger 2.2 MT DBL XLT Hi-Rider

ด้านหน้า...เป็นไงบ้างครับ ^_^"
ไอ้เขี้ยวเงิน <== 2013 All New Ford Ranger 2.2 MT DBL XLT Hi-Rider

ด้านหลัง...เวิร์คมั้ยเนี่ย ^_^"

Tiida กำลังจะมีน้องแล้ว ^_^"

ส่งท้ายด้วยภาพนี้นะครับ (หมดแล้ว) ^_^"

ยังไงซะขอรบกวนคุณ Jimmy และทีมงาน หรือพี่น้องท่านใดก็ได้ที่มีข้อมูล

ช่วย "ฟังธง" ให้ทีนะครับ ว่าใช่หรือไม่?

ขอบคุณครับ...ด้วยความเคารพ _/\_

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
ภาพ spyshot คันนี้ใช่ nissan march โฉมใหม่ครับ

คงต้องรอภาพถ่ายคันจริงที่มาจาก press release หรือเห็นคันจริงจะดีกว่าครับ
เพราะภาพแอบถ่ายยังไงก็สวยน้อยกว่าภาพ press หรือภาพถ่ายทั่ว ๆ ไปอยู่ดี

ออฟไลน์ sirisak_ac118

เป็นรูปเป็นร่างขึ้นทุกวัน  ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เจ้าของกระทู้ไปอยู่ไหนมา!

HOMY DEMIO เค้าเอาลง เว็บ Headlightmag ของเรา กันตั้งแต่วันแรกที่เผยภาพแล้ว!!

ค้นดูในหน้าแรก ส่วน Spyshot หรือ News ของเว็บเราได้เลยครับ

อิอิ

ออฟไลน์ Wisidsak

• My life is HONDA
    • ICONacc
อยากบอกว่ารูปคันจริง ที่แอบถ่ายมาได้ชุดนี้

ทำให้เซ็งกับ March ไปเยอะเลย มันดูไม่สวยเลยอ่ะ กระตุกอารมณ์ไปเยอะ

ไงของจริง ของ Nissan ก็ทำอารมณ์ให้ใหม่หน่อยนะ
  ปังปอนด์ป่วน...คร๊าบ

เจ้าของกระทู้ไปอยู่ไหนมา!

HOMY DEMIO เค้าเอาลง เว็บ Headlightmag ของเรา กันตั้งแต่วันแรกที่เผยภาพแล้ว!!

ค้นดูในหน้าแรก ส่วน Spyshot หรือ News ของเว็บเราได้เลยครับ

อิอิ

เออ !!! ผมตกข่าวจริงๆด้วยอ่ะ 555+ ^_^"

คือว่า เวปนี้ผมจะเข้ามาดูในส่วนของ Webboard เลยเป็นหลักครับ

สำหรับหน้าแรกผมไม่ค่อยได้ติดตามเท่าไหร่ เอาเป็นว่าคราวหน้าต้องดูให้ครบแล้วล่ะ (จะได้ไม่พลาดอีก)

ยังไงก็ขอขอบคุณคุณ Jimmy มากๆเลยครับ...สำหรับคำชี้แนะ

ออฟไลน์ ?????

• Jr. Member
  • **
ถ้าเหมือนในรูป เตรียมม้วนเสื่อได้เลยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผมเชื่อว่า ไม่ม้วนนะ

อ่าลืม่า รูปสปายช็อต มักแอบถ่าย ดังนั้น หามุมสวยกว่าคันจริงยากอยู่

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

ผมเชื่อว่า ไม่ม้วนนะ

อ่าลืม่า รูปสปายช็อต มักแอบถ่าย ดังนั้น หามุมสวยกว่าคันจริงยากอยู่

กรณีของฮอนด้า ซิตี้ อินเดีย มิถุนายน 2008 ยังจำไม่รู้ลืม อิอิ
ตอนแรกคนบ่นว่าไม่สวยเลย พอถอดร่างเห็นคันจริงเท่านั้นแหล่ะ

ออฟไลน์ ??????

• Jr. Member
  • **
สิบปากว่าไม่เท่าตาเห็นครับ

รอดูตัวจริง ลองนั่ง ลองขับดูก่อนดีกว่าครับ

อย่าเชื่อรูปถ่ายมากเกินไป เอาไว้ประกอบการตัดสินใจครับ

เหมือนผมตอนที่ดู 3 ใหม่ในรูป ว่าไม่สวย แต่พอไปดูตัวจริงเท่านั้นแหละ อยากได้เลยครับ

ในทางกลับกัน ดูครูซ ในรูปสวยอยากได้ พอเห็นตัวจริง กลับเฉยๆ ครับ

ออฟไลน์ singhaGREEN

• Newbie
  • *
ผมชอบโฉมเดิมมากกว่านะ
ถ้าเป็นแบบในภาพ

แต่คงต้องรอดูตัวจริงดีกว่า
อีก ไม่กี่เดือน