ผู้เขียน หัวข้อ: // อัตราเร่ง กลุ่ม C-seg - Ecocar ใครไวใครช้า มาดูกัน ผลทดสอบ by Headlightmag //  (อ่าน 12379 ครั้ง)

ออฟไลน์ seamonkey

• Sr. Member
ถ้าไม่เป็นการรบกวนมาก ขอ B-seg เพิ่มด้วยได้ไหมครับ ;D

ออฟไลน์ ffhead

• Jr. Member
  • **
รอดูของยาริส อยากรู้เหมือนกันว่าได้กี่วิ

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
คาราวะ Toyota เลย

ผมว่าคงหาคนเชื่อได้ยากถ้าไม่รู้จริงๆ

ผมเคยบอกเพื่อน ผญ ว่า 1.8 civic ช้ากว่า 1.8 altis

เค้ายังไม่เชื่อเลย

ออฟไลน์ siwakorn

ผมว่าจริงๆแล้วตัวเลขมันน่าจะต่างกันน้อยกว่านี้ เช่น Altis 1.8 กับ Civic 1.8 เพราะ Altis 1.8E ที่ผมใช้ ไมล์มันอ่อนนิดๆ ประมาณ 5KM/Hr civic น่าจะตรงกว่า เพราะฉนั้นคิดว่าเวลา Altis น่าจะนำ civic อยู่นิดเดียวเท่านั้น

ออฟไลน์ ceberos

ยังรอท่านที่บอกว่า จูนแล้วไวกว่าเดิม 2วิอยู่นะค้าบ หรือท่านใดทราบพิกัดบ้างครับ

ออฟไลน์ nodano

• Full Member
ขอบคุณสำหรับข้อมูลคะ