ผู้เขียน หัวข้อ: // ยอดขายรถยนต์ เดือนตุลาคม56 แบ่งตามประเภทรถยนต์ // ยอดตกฮวบ !!!  (อ่าน 10551 ครั้ง)

ออฟไลน์ tore

• Newbie
  • *
       ผมขอตอบตามประสบการณ์ เลือกซื้อรถ คือความพอใจและ ไม่จุกจิก เพราะผมซื้อใช้เกือบครบยี่ห้อกลุ่มยี่ปุ่นครับ
มีจุดเด่น บางเรื่องต่างกัน แต่โดยรวมไม่ทิ้งขาดกันมากนัก 
      เคารพการตัดสินใจ ของทุกท่านครับในการเลือกซื้อรถที่เหมาะสม 

ออฟไลน์ RUNDOG

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณที่นำขอมูลมาให้ชมกันนะครับ ตลาดรถบ้านเรา ส่วนใหญ่เจ้าตลาดในแต่ละรุ่นแทบไม่ค่อยได้เปลี่ยนหน่าเท่าไหร่ บางทีเราจะไปมองแต่รถบนท้องถนนไม่ได้นะครับ ตามบริษัท ห้างร้าน เค้าซื้อใช้เยอะๆ มันทำให้ยอดขายเพิ่มได้เยอะ ข้อมูลที่นำมาเสนอ อาจไม่ใช่เหตุผลที่จะไปตัดสินใจซื้อนะครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ขอบคุณครับ

ไม่อยากจะคิด All new Hilux and Fortuner จะยอดขนาดไหน