ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาตอบแล้ว ทำให้มันกลับเข้ากระทู้ได้มั้ยคร่ะ  (อ่าน 35405 ครั้ง)

ออฟไลน์ MeowRacing

• Newbie
  • *
  • I'm a Gettuned gal...^;^
ตามหัวข้อเลยอะ

โพสตอบแล้ว รันกลับไปที่หน้าบอร์ดฟอรั่มอะ อยากอ่านข้อความที่โพสก่อนอะ ว่าเรียบร้อยยังอะค่ะ

มันแปลกๆ ง่ะ โพสปุ๊บ รันไปหน้าบอร์ดเลย เปิดไปเปิดมาอู้ เพียบเลยหน้าต่างเต็มไปหมด

กระทู้มันเรียงแปลกๆ ด้วยง่ะ ทำไมโพสแล้ว กระทู้อยูี่่ที่เดิมไม่เห็นรีนขึ้นอัพเดทเป็นกระทู้ที่มีคนตอบใหม่ง่ะ  ??? ???

หรือเว็บนี้เอกลักษณ์ต้องแบบนี้ จะได้ศึกษาวิธีการใหม่อ่าคร๊า   ;D ;D

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
ขอบจายมากนะเหมียวที่มาเยี่ยม

เรื่องตอบแล้วกลับไปที่กระทู้นี่ไม่แน่ใจนะเดี๋ยวตาบอมคงช่วยตอบให้

แต่เรื่องการเรียงกระทู้แพนตั้งใจให้เป็นแบบนี้เองครับ เพราะไม่อยากให้มีการอัพกระทู้.และอยากเปิดโอกาสให้คนใหม่ๆที่ได้ถามเข้ามา ได้มีคนมาเห็นกระทู้ของเค้ามากขึ้นครับผม

มีไรโทรหาแพนได้เลยครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ Maximus

• Full Member
  • ท่องเที่ยวไปตามทางที่ใจฝัน
    • Max Pruit
ทำได้ครับเข้าไปที่Profile ของตัวเอง
เลือก Look and Layout Preferences
แล้วก็ติ๊กถูกที่ Return to topics after posting by default. ครับ

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
สวัสดีครับ  ;)

ทั้งหมดมันสามารถตั้งค่าได้ในโปรไฟล์ของยูเซอร์เองครับ

การกลับเข้าหน้ากระทู้หลังการโพส
1.ให้เข้าไปที่ Profile ที่เป็นไอคอนด้านบน เป็นรูปปฎิทิน ลูกกลมๆ และซองจดหมายครับ
2.ในหัวข้อ Modify Profile ตรงคอลัมภ์ด้านซ้าย ให้ Click ที่ Look and Layout Preference ครับ
3.ให้ติ้กที่หัวข้อที่ 5 "Return to topic after posting by default" ครับ

ง่ายเหมือนนับ 1-2-3 อิอิ

ส่วนการจัดเรียงตามกระทู้ที่อัพเดทก็ทำได้ในหน้านั้นแหละครับ แต่ทางเราไม่แนะนำ ฮี่ฮี่  ;D

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
แง่ๆ มีคนมาแย่งบทไปแล้ว :P
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ Khun Ray

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ
แก้ไขได้แล้ว

ทำได้ครับเข้าไปที่Profile ของตัวเอง
เลือก Look and Layout Preferences
แล้วก็ติ๊กถูกที่ Return to topics after posting by default. ครับ

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
พึ่งทำเหมือนกัน

ออฟไลน์ 7one011

• Jr. Member
  • **
ผมหา Look and Layout Preferences ไม่เจอครับอยู่ตรงไหนครับ