ผู้เขียน หัวข้อ: Nissan X-Trail 2014.งานMotor Expo ไม่มีมาให้ยล.ท่านใดพอทราบข่าวเพิ่มเติมมั้ยครับ  (อ่าน 4224 ครั้ง)

ออฟไลน์ cybershot

• Newbie
  • *
ด้วยใจที่กำลังวางแผนจะซื้อรถไว้ใช้กับครอบครัว ช่วงงาน Motor Expo นี้แหละครับ ตอนแรกก็ว่าจะเอา captiva แต่ก็ยังกังวลเรื่องศูนย์บริการ พอไปดูทาง Pajero sport ก็ดันให้โปรโมชั่น ลดกระหน่ำ 2 แสน + 0% 60 เดือนอีก (อันนี้ภรรยาชอบ ถูกดี แต่ผมไม่ชอบภายในของรุ่นนี้เลย เหอๆ) แล้วต่อมาก็เห็นว่า X-trail ใหม่ก็กำลังจะมาอีก จากที่หาดูตามเวปต่างประเทศ ก็ดูน่าสนใจมาก option เพียบ ก็เลยลังเลใจว่าจะรอดีมั้ย และไม่แน่ใจว่าจะเอา 5 หรือ 7 ที่นั่งมาทำตลาด (อยากได้ 7 ที่นั่ง) ซึ่งใจคงรอได้ถึง Motor show ปีหน้าเต็มที่....ซึ่งก็เป็นเหตุของคำถามที่อยากสอบถามเพื่อนๆว่า ท่านใดพอมีข่าวเพิ่มเติมเกี่ยวกับรถรุ่นนี้มั้ยครับ ว่าจะเข้าไทยเราเมื่อไหร่ มีนา-เมษา ปีหน้าจะมาให้เห็นมั้ย....ลังเลมากครับ ถ้ายังไม่มาซักที อาจจะตัดสินใจไปจองซักคัน ตอน Motor Expo ซะเลย เพราะโปรปีนี้แจ่มมาก....ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ propo

• Full Member
พี่จิม บอกมามีนา คับ

ออฟไลน์ chaowalit

ปาเจโร่ ลดกระหน่ำ 2 แสน + 0% 60 เลยหรอครับ
เฉพาะรุ่้น ใหมครับ

ออฟไลน์ roongkul

เคยเห็นในเว็บอื่น โพสบอกว่าเลื่อนเปิดตัว มีนาแค่มาโชว์ ขายกลางปี

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
ปาเจโร่ ลดกระหน่ำ 2 แสน + 0% 60 เลยหรอครับ
เฉพาะรุ่้น ใหมครับ

ตัวเบนซิน V6 ครับ ส่วนเบนซิน2.4 รุ้สึกจะลดแสนถึงแสนหน่อยๆนะคับ
ส่วนตัวดีเซลลด3-5หมื่นมั้งครับ เพราะใกล้จะสิ้นอายุขัยแล้วมั้ง  ;D

(น้องจูน ไม่หยักกะลดกะเขามั่งเลย แถมรอนานเหมือนเดิม ::))