ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้มีโชว์รูม Honda ที่ไหนมี Odyssey ตัวใหม่ให้ดูหรือลองขับบ้างครับ  (อ่าน 3783 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gamo

• Sr. Member
ที่่บริษัทจะจัดซื้อมาเป็นรถรับรองลูกค้าครับ ฝ่ายจัดซื้อโทรไปหลายที่ในกทม ไม่มีรถให้ดูเลยครับ ใครพอทราบรบกวนด้วยนะครับ

ออฟไลน์ NineKlao

• Hero Member
  • ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ติดต่อ Honda  Thailand โดยตรงครับ มีรถเดโมมาแล้วในงานก็มีให้ลอง

ตอนนี้น่าจะพอมีรถเหลือให้เทส หลังจากให้สื่อทดลองขับกันมาพักนึงแล้ว

อ่อตัวเดโมเป็น 7 seat น่ะครับ

ติดต่อ Honda  Thailand โดยตรงครับ มีรถเดโมมาแล้วในงานก็มีให้ลอง

ตอนนี้น่าจะพอมีรถเหลือให้เทส หลังจากให้สื่อทดลองขับกันมาพักนึงแล้ว

อ่อตัวเดโมเป็น 7 seat น่ะครับ

ขอบคุณครับคุณ NineKlao เดี๋ยวจะลองให้เค้าติดต่อไปดูนะครับ คุณ NineKlao ได้ลองนั่งมาแล้ว ไม่ทราบว่าแถวสามเป็นไงบ้างครับ ที่บริษัทมี Alphard ตัวปัจจุบัน กับ Stepwgn ตัวก่อน minor เคยลองนั่งดู Stepwgn แถวสาม นั่งได้ไม่ค่อยดีครับ โยนตัวมาก นั่งนานๆ แล้วเวียนหัว Alphard พอใช้ได้ครับ เลยไม่รู้ว่า Odyssey จะเป็นไงบ้าง แต่ดูจากทรงแล้วไม่น่าจะแย่มากครับ

ออฟไลน์ V221

ติดต่อไปแล้วยังไม่มีคำตอบเลยครับ ถ้าคุณNineKlaoรู้จักใครช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
BMW 750E M SPORT

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
ติดต่อไปแล้วยังไม่มีคำตอบเลยครับ ถ้าคุณNineKlaoรู้จักใครช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

ผมไปลองในงาน ที่ผ่านมาครับ แต่สั้นมากๆ

คือมันนุ่ม เร่งอืดกว่าaccord นิด

แถว 3 ผม 170 เข้าไปนั่งได้จริง

แต่จบที่งาน ผมไม่ได้เอาตัวใหม่ เลยไม่ได้ตามต่อว่าจะมีรถทดสอบเมื่อไหร่

เหมือนกันเลยครับพี่ V221 โทรไปฮอนด้า สนง ใหญ่ บอกว่าจะโทรกลับ นี่ให้ผจก ศูนย์ที่คุยอยู่ช่วยตามให้อีกแรงแล้ว แปลกดีไม่มีรถให้ลอง

ผมไปลองในงาน ที่ผ่านมาครับ แต่สั้นมากๆ

คือมันนุ่ม เร่งอืดกว่าaccord นิด

แถว 3 ผม 170 เข้าไปนั่งได้จริง

แต่จบที่งาน ผมไม่ได้เอาตัวใหม่ เลยไม่ได้ตามต่อว่าจะมีรถทดสอบเมื่อไหร่
ขอบคุณครับ ไม่ทราบว่าขอTestกับ0ไหนครับ? และรถTestมีกี่คันครับผม?

เหมือนกันเลยครับพี่ V221 โทรไปฮอนด้า สนง ใหญ่ บอกว่าจะโทรกลับ นี่ให้ผจก ศูนย์ที่คุยอยู่ช่วยตามให้อีกแรงแล้ว แปลกดีไม่มีรถให้ลอง
0ใหญ่โยนไปให้ติดต่อที่Dealer Dealerที่ซื้อรถก็โยนว่าต้องรอ0ใหญ่กำหนดมา งงเลยครับ

0ใหญ่โยนไปให้ติดต่อที่Dealer Dealerที่ซื้อรถก็โยนว่าต้องรอ0ใหญ่กำหนดมา งงเลยครับ

555 ฝ่ายจัดซื้อผมบ่นยิกเลยครับ ยังไงถ้าไม่รบกวนเกินไป พี่ V221 ทราบว่าที่ไหนมีรถให้ดู/test drive รบกวนบอกผมด้วยนะครับ

รอแป้บ เดี่ยวคุณจิมฯ ก็เอารีวิวให้แล้วครับ  :D