ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเพื่อนๆเรื่องมิตซูบิชิปาเจโร่ รุ่นต่ำสุด(ผมหารถไม่ได้ครับ)  (อ่าน 2866 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaowalit

• Full Member
สอบถามเพื่อนๆเรื่องมิตซูบิชิปาเจโร่ รุ่นต่ำสุด
เป็นตัวเบนซิล หรือดีเซล ก้อได้ครับ ที่ได้แคมเป็ญดีๆหน่อย
ศูนย์ใหนมีรถบ้างครับ เพื่อนๆท่านใหนพอรู้ ช่วยบอกบ้างครับ
พอดีผมอยู่ภาคเหนือ หารถไม่ได้เลยครับ
ขอบคุณมากสำหรับ ข้อชี้แนะนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 17, 2013, 17:49:04 โดย chaowalit »

ออฟไลน์ Coat145

• Sr. Member
อยากได้จิงๆ..ลองเข้าไปในคลับปาเจโร่ครับ...ยอมเสียค่าโทรศัพท์หน่อย..ถ้ายังหาม่ายได้..โทเช้คศูนย์ใหญ่ๆ..ในกทม หลายๆศูนย์เลยครับ..เเต่ตัวเบนซิล..ลด2เเสน..เริ่ม่ายค่อยมีเเล้วมั้งครับ
YARIS1.2 G 2013 ขาว
L33 2.0XL 2014 ดำ
Mercedes-Benz E350e Exclusive ดำ 2018
Mercedes-AMG GLC 43 4MATIC Coupé ขาว 2018
FORD RAPTOR 2.0 BI-TURBO 2019

ออฟไลน์ babynew

• Jr. Member
  • **
ของพี่ชายผมจอง ดีเซล 2.5 ไปเมืออาทิตก่อน ได้เงิน 5-60,000 ดอก0% ฟรีประกัน พรบ คูปองน้ำมัน 4000 ของเล็กๆน้อยๆ

เห็นตอนจองบอกว่ามีอยู่3คัน ตอนนี้รถพี่ชายมาแล้ว แต่ยังไมไ่ด้ไปรับ ลองหาเบอร์ดูครับ มิซู ราชบุรี

ออฟไลน์ chaowalit

• Full Member
ขอบคุณมากครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
กทม.ก็หาลำบากครับ ลูกน้องผมก็ล่าอยู่เหมือนกันเพราะคนแห่กันซื้อไปติดแก๊ส

ลองตอดดีๆ อาจได้รถเปล่าๆ(ตัดของแถมทุกอย่าง)ที่7แสน

ออฟไลน์ Tyde

• Sr. Member
ได้ยินมาว่า2.4 หมดเกลี้ยงศูนย์แล้วครับ  ตัวV6 เห็นบางศูนย์ยังมีแต่น้อยมากๆแล้ว แล้วก็ลดได้แค่200k แล้ว ไม่ได้250kเหมือนตอนแรกแล้ว  ส่วนดีเซลรุ่นGTลด120k หลายๆศุนย์เกลี้ยงแล้วเหมือนกัน Glsลด100k ก็เริ่มจะหมดตามไปแล้วครับ บางศูนย์เหลือเฉพาะสีเลือกไม่ได้

ออฟไลน์ Kalato

• Jr. Member
  • **
ตัวเบนซิน 2.4 ไม่ต้องไปหาหมดแล้วครับ เซลล์ คืนเงินจองกันเป็นแถว  อยากรู้อะไร เข้า pajero club ได้เลยครับ

jomyoot

• บุคคลทั่วไป
ตัวเบนซิน 2.4 ไม่ต้องไปหาหมดแล้วครับ เซลล์ คืนเงินจองกันเป็นแถว  อยากรู้อะไร เข้า pajero club ได้เลยครับ

อ้าว เกิดอะไรขึ้นครับเนี่ย ไทรทันใหม่จะออกต้นๆปีแล้วรึ PJS จะมากลางๆปี สิ้นปีแล้วรึ