ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้ชายในนี้มีใครชอบ ferrariมากกว่า Lamborghini มั้ยครับ  (อ่าน 10193 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
Re: ผู้ชายในนี้มีใครชอบ ferrariมากกว่า Lamborghini มั้ยครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 19:42:24 »
Ferrari FF  ;) ;) ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ sajilki

• Full Member
Re: ผู้ชายในนี้มีใครชอบ ferrariมากกว่า Lamborghini มั้ยครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 19:45:15 »
สำหรับผมถ้าซื้อเองราคาพอกัน คงไม่เลือกเฟอร์รารี่    ถ้าอยากประหยัดลงนิดหน่อยก็เล่นแค่พอส

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 20:04:41 »
ผมชอบเฟอพวกตัวพิเศษมากๆครับจะสวยเด่นมาก laferrariก็สวยมากๆแต่รุ่นอื่นแล้วผมให้กระทิงกินหมดนะครับเรื่องรูปลักาณ์ความสวย

ออฟไลน์ Parinceo

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 21:42:46 »
ผมครับๆ

ขอพูดตรงๆนะครับ ถ้าไปสะกิดอะไรใครก็ขอโทษด้วย
คือผมเกลียดการออกแบบของ Lamborghini มากๆเลยอ่ะครับ ไม่ใช่แนวผมจริงๆ
จริงๆมี Lamborghini รุ่นเก่าๆนะที่ผมชอบ แต่ถ้ามาทรงแบนๆแบบ countach รวมถึงรุ่นใหม่ๆ ไม่ชอบครับ

Ferrari ดูเป็นผู้ใหญ่กว่า มีเสน่ห์กว่าครับ
เสียงเครื่องด้วย

แต่ถ้ามีเงินจริงๆคงไปเล่น Aston Martin หรือ Bentley ครับ
ผมชอบ 2 เจ้านี้มากกว่า

งบไม่ถึง จะพอเพียงหน่อยก็ Porsche พอละ  ;D

ปล.ขอโทษแฟนๆ Lamborghini อีกทีด้วยนะครับ คือมันไม่ใช่แนวผมจริงๆ

ออฟไลน์ khunpan33

• Sr. Member
  • ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 21:43:40 »
ชอบทั้งคู่ครับ แต่ถ้าจะให้เป็นเจ้าของจริงๆ ขอเป็นเฟอรารีละกันครับ สีแดงเท่านั้นด้วย จะได้จอดชั้นล่างพารากอนบ้างไรบ้าง  ;D

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 22:31:01 »
ผมชอบเฟอร์มากกว่าแลม

แลมดูโฉมเฉี่ยว แต่มองนานๆก็งั้นๆ

แต่เฟอร์มองแล้วไม่ได้สวยเลย แต่สวยยาวนานกว่า

ออฟไลน์ dinner15

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 23:02:26 »
ผมชอบเฟอร์ครับ ตำนานมันดูขลังกว่า และคิดว่าการขับขี่น่าจะสุดยอดกว่า (คิดเอาเองนะครับ ไม่เคยลองซักคัน ;D)

ออฟไลน์ pitydog

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 23:14:04 »
ชอบ ferrari มากกว่าครับ แต่เงินไม่มีถึง 555+

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ธันวาคม 24, 2013, 23:28:10 »
แล้วแต่มุมมองครับ เดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยตามรถพวกนี้แล้ว

แต่เด็กๆ ผมชอบ Lambo มากกว่า เพราะผมชอบ Diablo
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 00:57:59 »
มันเหมือนให้เลือกระหว่าง Benz กับ BMW อะครับ แล้วแต่รสนิยม
ตัวผมชอบทั้งคู่แหละแต่เอียงไปทางแลม เพราะต้นกำเนิดที่บ้าบิ่น และดีไซน์การออกแบบที่ไม่สนใจใคร
รถเฟอร์มักจะแพงเกินจริงไปนิด เพราะต้องเอารายได้ส่วนนึงไปจ้าง Alonso (รึเปล่า :P)
และเฟอร์ เป็นบริษัทที่จริงจังไปหน่อยกับการทำของที่ระลึกตราม้าลำพองให้กับผู้ที่ไม่มีงบซื้อรถเฟอร์มาขับจริงๆได้

ปล. ไม่มีเงินซื้อทั้งคู่แหละครับ ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2013, 01:02:11 โดย NONT4477 »
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ simcity

« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 07:06:06 »
ผมชอบ Fer มากกว่า Lam ครับ

รู้สึกเส้นสายตัวรถ Fer เหมือนผู้หญิงที่ sexy มีเสน่ห์ ดูกี่ทีก็ไม่เบื่อ

GreenG

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ธันวาคม 25, 2013, 07:16:13 »
Fer ดูดีกว่าครับสวยงาม

แต่ให้ซื้อผมคงเลือก Benz พอคับ