ผู้เขียน หัวข้อ: // รายละเอียด PJS 2014 ครับ มาแบบนี้คิดว่าอย่างไรบ้างครับ//  (อ่าน 19726 ครั้ง)

ออฟไลน์ MUK

• Hero Member
ผมว่าระบบความปลอดภัยน่าจะให้มาในรถราคาเกินล้านบาท ไม่น่าจะกั๊กเลยครับ กำไรน้อยลง แต่ขายได้มากขึ้นน่าจะดีกว่าฟันกำไรต่อคันสูงนะครับ
แฟนผมนะชอบรุ่นที่สุด แต่ผมไม่ แต่ว่าไม่มีระบบอะไรรถก็ทรงตัวดีนะครับไว้ใจได้ครับ  สิ่งที่ีผมอยากให้ ปรับปรุงไม่ใช่เรื่องน่าตามันสักเท่าไหร่ แต่อยากให้ปรับปรุงเรื่องอัตราสิ้นเปลืองมากกว่าอย่างอื่นที่สุดครับ ขอเพิ่มอีกสัก 3-5 ผมว่าน่าจะขายดีครับกว่านี้อีกนะจะบอกให้ 5555