ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ออกโรงเตือน ! ขอความร่วมมืออย่า flood กระทู้ Corolla Altis รุ่นใหม่นะครับ ++  (อ่าน 5861 ครั้ง)

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
ทำท่าจะมาแรงอีกรุ่นแน่นอนสำหรับ Altis ใหม่

ดังนั้น HOMY DEMIO จึงขอความร่วมมือผู้อ่านทุกท่าน
เข้าไปตอบในกระทู้ที่มีสมาชิกตั้งเอาไว้นะครับ

วันนี้คนตั้งกระทู้แล้ว 3 กระทู้แล้ว

อย่าเพิ่งตั้งกระทู้ถี่กันนะครับ

ขอบคุณมากครับ  :)

ออฟไลน์ Eddy5659

2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

GreenG

• บุคคลทั่วไป
รอดูตัว 1.6G กับ 1.8E คับ ใครมีภาพ ลงเลยนะคับ  :D

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
เดี๋ยวตอน รถตลาดรุ่นใหม่ ๆ ออกก็คงเป็นแบบนี้เหมือนกัน
ทั้ง vezel  x trail   3 ฯ

เอาจริง ๆ คนสนใจรถตลาดมากกว่านิครับ
เขาก็เลยมาโพสกันมาก
แสดงว่า web นี้มีคนสนใจเยอะจริง  ๆ นะครับ  :)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 14, 2014, 17:27:27 โดย กฤษณัฐ »

ออฟไลน์ กบทอดกระเทียม

• Sr. Member
  • ดีชั่วรู้หมด แต่มันอดไม่ได้
เชื่อว่าช่วงหัวค่ำ ต้องมีคนตั้งเพิ่มแน่ครับ ;D ;D ;D
ไม่เมาหล้าแล้วเรายังเมารัก      สุดจะหักห้ามจิตคิดฉไหน
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็ก็หายไป   แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน

ออฟไลน์ golf8023

วันนี้เกิน5กระทู้แน่ครับ  ;D

ออฟไลน์ น้องน้ำหวาน

• Full Member
  • ไม่ไหวจะพูด
อย่างนี้แหละค่ะ  รถในกระแสเนอะ แต่ก็ว่าบ่นแพงอย่างนั้นอย่างนี้
แต่พอจับตัวจริง ลองขับจริง แทบจะเอาของเก่าไปเทิร์นแทบไม่ทัน

ขนาดในแฟนเพจ ติ่ง F  ดิ้นพร่านยังกะทิงเจอร์ไอโอดินหก พอเห็นราคาเปิดตัว

น้ำหวานหมดคำพูดค่ะ
มาดีตอบดี มาเกรียน แม่จะเอาให้เนียนกว่าถอนขน

ช่วงนี้ หวานเบื่อ ข้าวโพดอบ....... กินแล้วคิดฟันค่ะ

ออฟไลน์ jumpon77

1.8.Sถึอว่าใช่ได้ครับ
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

ออฟไลน์ propo

จะตื่นเต้นไรกันนักหนา เดี๋ยวก็ได้นั่งtaxi

ออฟไลน์ pongisra

จะตื่นเต้นไรกันนักหนา เดี๋ยวก็ได้นั่งtaxi

ผมก็รอนั่งอยู่ครับ  ;D

ออฟไลน์ อ้วนซ่า

คอยเหมือนกันเลย

ออฟไลน์ Siamtech

ไม่น่าตื่นเต้นครับ แต่ที่เห็นตั้งกันเยอะๆเพราะคนที่คอมเม้นส่วนใหญ่ให้ความสนใจมากกว่าที่จะซื้อครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
คิดว่าช่วงแรกๆ ที่ออกมาเป็น Taxi จำนวนคงมีไม่มาก
จะแย่งกันโบกมั๊ยครับ  ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Highway Star

คิดว่าช่วงแรกๆ ที่ออกมาเป็น Taxi จำนวนคงมีไม่มาก
จะแย่งกันโบกมั๊ยครับ  ;D
ถ้าคนทั่วไปเค้าคงเฉยๆ แต่ถ้าอย่างชาวเวบเราก็ไม่แน่อาจมีแย่งกันบ้าง
สมัยที่อัลติสโฉมที่แล้วออกมาใหม่ๆก็อารมณ์นี้เหมือนกันครับ ผมถึงขั้นยืนรอเกือบๆครึ่งชั่วโมงกว่าจะเจอแล้วก็ได้นั่งจิงๆ

ออฟไลน์ propo

ลุ้นให้ได้ไปทางเดียวกะที่พี่ taxiจะไป ก็เหนื่อยแล้ว