ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำรถเก๋ง นั่งสบาย ให้น้องสาวอายุ 25 กำลังจะแต่งงานขับ งบ 3 ล้าน  (อ่าน 9939 ครั้ง)

ออฟไลน์ Harem

• Hero Member

ออฟไลน์ ^Yimm@^

ถ้า จขกท เปิดงบซื้อรถมา 3 ล้าน เราควรที่จะให้ความสนใจในตัวเลือก 3 ล้านมากกว่า
เพราะงบฮันนีมูนหรืองบลงทุนอะไรก็แลัวแต่เขาอาจจะมีอีกเป็นสิบๆ ล้านก็ได้
ไม่เดี่ยวคนคงมีคนแนะนำรถ eco car รุ่นถูกสุดหรือมอเตอร์ไซร์ฟีโน่ ให้ จขกท

3 ล้านผู้โดยสารนั่งสบาย อาจจะมอง เป็นพวก e-class หรือ series 5 มือ 2 ปีใหม่ๆ ก็ไม่เลวนะครับ
หรืออีกทีพาลุงไปนั่ง แลัว จขกทขับว่าคุณลงแกถูกใจคันไหน เกิดเราเลือกมาแล้วคุณลุง จขกท ไม่ถูกใจ
อาจจะถูกคุณลุงพูดถึงบ่อยๆ จนเซ็งก็ได้นะครับ

ผมชอบมากเลยกับความเห็นท่านนี้ หลายท่านชอบบอกให้เก็บเงินไว้ส่วนนึงไว้ทำโน่นทำนี่ งงจริงๆ
ส่วนตัวผมขอเลือกจะรอดู all new c classละกานครับ
แต่ถ้าตอนนี้เลย 320i ครับ

ออฟไลน์ boykung

• ตอนเด็กๆ โคตรอยากเป็นจีบันเลย
ลอง Volvo S80 D4 ไหมครับ
Hyundai Grand Starex 2012
Kia Rio 2013
Volvo XC60 D4 Hybrid with Engine Oil 2013
Mercedes Benz S300Hybrid AMG 2014
BMW 420D Coupe M Sport 2016

ออฟไลน์ Tha10050

• Full Member

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ออฟไลน์ cloud

• Sr. Member
ผมเชียร์ มินิ ครับไม่สนว่ารุ่นอะไร สนแค่ว่าผู้หญิงขับมินิ มีเสน่ห์ น่าหลงไหลมากๆ เป็นตัวของตัวเอง 555555

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel