ผู้เขียน หัวข้อ: มีข่าวAccord Hybrid หรือspy shot บ้างยังถ้าจะเปิดตัวมอเตอร์โชว์มีนานี้  (อ่าน 4291 ครั้ง)

ออฟไลน์ lerpong

• Newbie
  • *
Option น่าจะมีอะไรบ้างราคาน่าจะเป็นอย่างไรมีข่าววงในไหม

ออฟไลน์ Sofast

• Jr. Member
  • **
ราคาคงไม่ต่างจาก แคมรี่ไฮบริด

ออฟไลน์ nithiyod

• Sr. Member
ไม่เห็นมีข่าวอะไรเลย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
อาจจะต้องรอหลังมอเตอรโชว์ไปแล้วครับ สถานการณ์บ้านเมืองตอนนี้ มีส่วนที่จะทำให้ทุกค่ายปรับแผนกันใหญ่

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
อาจจะต้องรอหลังมอเตอรโชว์ไปแล้วครับ สถานการณ์บ้านเมืองตอนนี้ มีส่วนที่จะทำให้ทุกค่ายปรับแผนกันใหญ่
เห็นด้วยครับ ยังไม่ต้องรีบมาก้ได้ครับ ยอดขายซบเซาไปเยอะช่วงนี้

ออฟไลน์ Monn

ถ้าเท่า camry hybrid เกือบ 1.8m ก็ใกล้ๆ tech แต่ประหยัดกว่าเยอะมาก ก็น่าสนใจขึ้นมาทันทีเลยนะครับ
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ ivalice

• Newbie
  • *
accord hybrid มันจะแรงเร้อ ... camry hybrid ตัวปัจจุบันพลังเหลือเฟือมากเลยนะ
แต่เรื่องแรงไม่แรงนี้ไม่ค่อยกลัวมากเท่าไร เทียบกับความลื่น ... camry hybrid รุ่นแรกนั้นมีจังหวะเหยียบแป๊ก แรงไม่มา เกียร์ไม่ทัน พอควร ซึ่งแก้แล้วดีมากในรุ่นสอง
ส่วน accord hybrid ยังต้องพิสูจน์กันต่อไป

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
accord hybrid มันจะแรงเร้อ ... camry hybrid ตัวปัจจุบันพลังเหลือเฟือมากเลยนะ
แต่เรื่องแรงไม่แรงนี้ไม่ค่อยกลัวมากเท่าไร เทียบกับความลื่น ... camry hybrid รุ่นแรกนั้นมีจังหวะเหยียบแป๊ก แรงไม่มา เกียร์ไม่ทัน พอควร ซึ่งแก้แล้วดีมากในรุ่นสอง
ส่วน accord hybrid ยังต้องพิสูจน์กันต่อไป
ผมว่ามาไทยคงแรงสู้แคมรี่ไม่ไหวครับ แต่ความประหยัดชนะ

เรื่องเปิดตัวเซลล์ก็บอกอีกนานมากครับอาจเลยเมษาไปถึงกลางปี