ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามร้าน เคลือบแก้ว ใน ขอนแก่น และ โคราช ด้วยครับ มีร้านไหนบ้างครับ  (อ่าน 2873 ครั้ง)

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
สนใจอยากเคลือบแก้วครับ   รถใหม่  เอาแบบราคาสมเหตุ สมผล ขอคำแนะนำ ด้วยครับ ใน ขอนแก่น โคราช ครับ

อ้อ เคลือบแล้ว เรา สามารถ ลง wax เคลือบสีได้ ปกติ ไหมครับ  ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ wannachat

• Full Member
เคลือบแก้วแล้ว สามารถลง wax ได้ตามปกติ

ออฟไลน์ SunBurst

• Newbie
  • *
ขอนแก่น แนะนำร้าน speed master ครับ ตรงเส้นตัดใหม่ไปทาง รพ.ขอนแก่นราม ราคาไม่ทราบ แต่คุณภาพเยี่ยมแน่นอนครับ

ออฟไลน์ praphan

• Jr. Member
  • **
แม๊กไกว  ตรงข้ามศูนย์bm ครับ