ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้เปลี่ยนสีของตัวหนังสือให้เข้มขึ้นหน่อยครับ  (อ่าน 10410 ครั้ง)

Kardas

• บุคคลทั่วไป
ปรับสีตัวหนังสือให้มืดขึ้นหน่อยครับเพื่อลดคอนทราสขของสีพื้นหลังที่เป็นสีดำให้มันน้อยลงหน่อยครับ เพราตัวหนังสือที่สีจ้ามากๆอ่านนานๆแล้วจะปวดตามากครับ
เช่นตัวสีครีมก็ปรับให้มืดขึ้นอีกหน่อยครับจะได้อ่านกันได้นานๆๆครับขอบคุณครับ

Kardas

• บุคคลทั่วไป
ประมาณนี้ไม่รู้่เพื่อนๆว่ายังไง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ขอบคุณครับสำหรับคำแนะนำ

เวลานี้เราอยู่ในระหว่าง การเตรียมปรับปรุง "ไมเนอร์เชนจ์" ให้กับหน้าเว็บซต์ อยู่พอดีครับผม