ผู้เขียน หัวข้อ: คนชอบซิ่ง จะเลือกแบนด์ไหน  (อ่าน 7014 ครั้ง)

ออฟไลน์ TorTy

• Hero Member
Re: คนชอบซิ่ง จะเลือกแบนด์ไหน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 21:52:41 »
Sport ไม่ Sport นี่จะวัดกันที่ความแรงอย่างเดียวไม่น่าได้นะครับหลายปัจจัยมากรูปร่างหน้าตาการตอบสนองการขับขี่อีก
เอารถขับหน้าเทียบความแรงกะรถขับหลังขับหลังยังไงก็เสียเปรียบครับเอา F30 เทียบก็ตรงๆเลย C-Class คู่ฟัดกันตรงๆ

A250 น่าจะไปเจอกับ Scirocco  หรือ Golf gti พวกนี้มากกว่านะครับถึงแบรนด์  volke จะไม่หรูเท่านะครับเบนซ์รู้ว่าเสียเปรียบ
เรื่องนี้มาตลอดพยายามปรับตัวจนบีเอ็มแทบหนีไม่ออกแล้วครับเหลือเรื่องการดีโซน์นี่แหละที่แนวใครแนวมัน

ออฟไลน์ PAN

• Hero Member
Re: คนชอบซิ่ง จะเลือกแบนด์ไหน
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2014, 21:58:13 »
ลองๆนั่นและขับมา ถ้าชอบซิ่งยังไง BMW ก็สนุกกว่าครับ แต่ A250 นี่ก็เกือบสนุก แต่มันเป๊ะๆไปและแรงมาก+ไม่ได้ฟีลขับหลัง+ช่วงล่างเด้งเกินเกตุ  ขอตอบคำตอบที่นอกนี้ได้ไหมครับ ผมว่า VW ขับมันส์สุดเลยครับ ยิ่ง Scirocco ผมว่าถ้าคนชอบซิ่งนี่หลงรักเต็มๆเลย