ผู้เขียน หัวข้อ: X-Trail 2014...ที่ Australia จะเปิดตัว มีนา นี้แล้วครับ !!! แล้วบ้านเราหล่ะ  (อ่าน 4646 ครั้ง)

ออฟไลน์ cybershot

• Newbie
  • *
วันนี้ลองนั่ง search หาข้อมูล Problem user ของ X-Trail 2014 จาก Google เลยไปเจอเวป X-trail club ของทาง Australia มีห้องของ T32 new X-tail เค้าโพสอัพเดทข้อมูลกันว่าที่โน่น เค้าจะมีการเปิดตัวกันช่วงกลางเดือนหน้านี้แล้วครับ มีจดหมายถึง Dealer กันแล้วและทางเวป Nissan Australia ก็มีลงข้อมูลพร้อมราคาคร่าวๆเหมือนกัน มีทั้ง 5 ที่นั่ง กับ 7 ที่นั่งให้เลือกสรรค์ แต่ยังไม่ยอมบอกว่าใช้เครื่องอะไร...เหอๆ แล้วบ้านเรานี่เมื่อไหร่จะมาหนอ รอมานานแสนนาน  :(

http://baustralianxtrail.runboard.com/t131713
http://www.nissan.com.au/Cars-Vehicles/New-XTRAIL/Overview

Note: ข้อมูลผิดถูกประการใด ขออภัย ณ ที่นี้ด้วยครับ

ออฟไลน์ H3T

• Hero Member
 ประกอบในโรงงานบ้านเรา ยังไงเปิดตัวช่วงเดียวกัน หรือไม่ห่างกันอยู่แล้วครับ
  เท่าที่มีข้อมูล เปิดตัวเดือน พ.ค. - ก.ค. นะครับ

เรื่องเครื่อง เหมือนบ้านเราแน่นอน MR20DE , QR25DE
  เสียดาย ที่ญี่ปุ่นเป็นเครื่องฉีดตรง MR20DD 146 ม้า ( DE 136 ม้า ) บ้านเราคงเผื่อเอาไว้ให้ติดแก๊สด้วยครับ

ออฟไลน์ SAMPHOP

• Jr. Member
  • **
  • หอยทากเป็นตะคริวยังแซง
เดี๋ยวนี้ NISSAN ทำรถหน้าตาออกมาดูดีมากขึ้นนะครับ ความเห็นส่วนตัว
คนเรามีความพยายามเท่ากัน...แต่ใช้ไม่เท่ากัน... (โน๊ตอุดม)

ออฟไลน์ decptt

ออฟไลน์ mayjazza

• Sr. Member
  • .......
ผมเพิ่งดู มา ในเว็บนึง ว่า กลางปี นี้ น่า มา คับ..พร้อมอ๊อฟชั่น จัดหนัก ตาม สไตล์ นิสสัน รุ่นหลังๆ มาที่เปิดตัวมา ทำเอาเจ้า ตลาด จุก ครับ กับราคา เริ่มต้น ประมาณ เทียน่า 1.2-1.6 ล้าน แล้วเครื่อง 2.0กะ2.5 ตัวเดียว กะเทียน่า เปะ..ผมแอบ ลุ้น หลังคากระจก เหมือนตัวนอก อ่ะครับ มาไทย จะยังอยู่ มั๊ยน้อ..

ออฟไลน์ MUK

ผมเสียดายครับที่เป็นแค่ 5 ที่นั่ง น่าจะมา 7 ที่นั่งนะครับ
ลูกค้าครอบครัวจะได้เพิ่มขึ้นครับผม
 :)

ออฟไลน์ nithiyod

• Sr. Member
น่าจะประมาณไตรมาสสามนะครับ