ผู้เขียน หัวข้อ: จะถอนจองmu-xมาเป็นแฝดร่วมสายพันธุ์  (อ่าน 8921 ครั้ง)

ออฟไลน์ asrimung

• Jr. Member
  • **
Re: จะถอนจองmu-xมาเป็นแฝดร่วมสายพันธุ์
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 20:41:21 »
ซื้อรถเลือกที่ชอบเถอะครับ
ส่วนตัว TBZ สวยกว่า Mu-X มาก
ผมเคยคิดแบบนี้นะครับ ถ้ารถที่ชอบเป็นรถที่ดี ศูนย์บริการดี ก็ดีไป แต่จากประสบการณ์ ผมชอบ cruze ของเชฟ ใช้เกือบ 2 ปี ปวดหัวกับศูนย์บริการสุดๆ เดี๋ยวไอ้โน้นเสียเดี๋ยวไอ้นี่เสีย แก้ไขไม่จบแก้แล้วแก้อีก วันๆไม่ต้องทำอะไร ตอนนี้ผมเปลี่ยนความคิดแล้วครับ

ออฟไลน์ champ1234

• Jr. Member
  • **
Re: จะถอนจองmu-xมาเป็นแฝดร่วมสายพันธุ์
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 20:52:38 »
MU-X อีกเสียงครับ

ออฟไลน์ frame@kk

• Hero Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: มีนาคม 01, 2014, 23:42:13 »
mu-x ลงล้อ 20 ดำๆดุๆซักชุดนะสวยใช่เล่น tbz ผมชอบด้านหน้าตรงของมัน ที่เหลือผมให้ mu-x นะ
อย่างว่าแหละครับ คู่นี้ชอบตัวไหนจัดตัวนั้นเลย ถ้าวัดกันที่ตัวรถ อย่างเดียว

ออฟไลน์ pongisra

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 02, 2014, 01:39:00 »
ซื้อรถเลือกที่ชอบเถอะครับ
ส่วนตัว TBZ สวยกว่า Mu-X มาก
ผมเคยคิดแบบนี้นะครับ ถ้ารถที่ชอบเป็นรถที่ดี ศูนย์บริการดี ก็ดีไป แต่จากประสบการณ์ ผมชอบ cruze ของเชฟ ใช้เกือบ 2 ปี ปวดหัวกับศูนย์บริการสุดๆ เดี๋ยวไอ้โน้นเสียเดี๋ยวไอ้นี่เสีย แก้ไขไม่จบแก้แล้วแก้อีก วันๆไม่ต้องทำอะไร ตอนนี้ผมเปลี่ยนความคิดแล้วครับ

ต่างกรรมต่างวาระจริงๆ ทั้ง cruze 50000+km ทั้ง fiesta 30000+km ที่ใช้เช็คตามระยะปกติตลอด มี fiesta ที่เกียร์เขาเคลมลูกใหม่ให้เพราะเป็นล้อตที่มีปันหา ใช้เวลา 7 วันเสร็จ ออกมาไม่มีปันหาอะไร

กลับกัน accord g9 แก้เรื่องเสียงสองจุด จุดละสองที เรื่องพวกนี้คุณภาพรถส่วนนึง ดวงส่วนนึงจริงๆ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มีนาคม 02, 2014, 23:57:47 »
เอาที่ชอบครับ

ส่วนตัวเป็นผมก็เลือก TBZ

ภายนอกมันทรงเหมือนกันก็จริง แต่โดยรวม ดูสวยกว่าเยอะครับ

ออฟไลน์ toonze

« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มีนาคม 03, 2014, 22:12:21 »
mu-x ครับ รอมาแล้วรออีกนิดยอดขายมันเยอะเลยช้าหน่อย เพราะประกอบได้ไม่มากเท่า โตโยต้า