ผู้เขียน หัวข้อ: ผมทำรีวิวสั้นๆ กับช่วงล่าง m performance ของ F30 มาแบ่งปันครับ  (อ่าน 3448 ครั้ง)

ออฟไลน์ Monn

• Hero Member
เห็นคนใช้ F30 เยอะขึ้น ผมทำรีวิวสั้นๆ กับช่วงล่าง m performance มาแบ่งปันครับ อยู่ในห้อง user's review ตามนี้เลย

http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,37271.0.html

ติชมได้นะครับ  ;)
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ raygun

.
.
.
ขอบคุณคร้าบบ

ออฟไลน์ beeday

• Sr. Member
++

ขอบคุณนะครับพี่มนนมสด

++

++

ขอบคุณนะครับพี่มนนมสด

++

ตามกันมาถึงนี่ เหอะๆ
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ Parinceo

เห็นในคลับตั้งแต่เมื่อวันก่อนแล้วครับ
จะว่าไปยังไม่ได้ไปแสดงตัวซักที พอดีเป็นรถขุ่นแม่อ่ะครับ  ;D

เห็นในคลับตั้งแต่เมื่อวันก่อนแล้วครับ
จะว่าไปยังไม่ได้ไปแสดงตัวซักที พอดีเป็นรถขุ่นแม่อ่ะครับ  ;D

มาเลยครับ สนุกมาก โดยเฉพาะ แอดมิน บี หล่อมากกกกก
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ tracolimus

• Jr. Member
  • **
สอบถามนิดครับ ว่า มันรู้เหมือน เรือ เลยหรือครับ  :) ผมขับ c200 ผมก็ว่ามันนิ่มจนรู้สึกโยนๆ เหมือนกัน F30 นี่นิ่ม กว่า c200 หรือเปล่าครับ ตอนลอง test drive ก็รู้สึกว่ามันนิ่มกว่ารุ่นก่อนพอสมควร จริง คันนี้ของแฟนคงไม่อยากได้แข็งมาก แต่มาขับรถผมก็บอกมันโยกเยก  ;D ไปหน่อย ไม่เหมือนขับ fiesta นิ่งดี เคยลอง test s60 รู้สึกหนึบดี ถ้าเทียบกับ f30 เป็นอย่างไรครับ  :D