ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้จะทำรีวิวรถเกาหลี ให้อ่านกันรุ่นนึงครับ อันนี้ยังไม่ใช่รีวิวนะ ลองทายครับ  (อ่าน 3476 ครั้ง)

ออฟไลน์ YF-19

• Sr. Member
มันคือ

เนี่ยครับ คาดว่าจะเสร็จภายใน 1-2 ทุ่มวันนี้ ยังเหลือเก็บรายละเอียด และความโลเลเลือกรูปของผมไม่ได้
รอติดตามชมนะครับ จะเปิดกระทู้ใหม่กันเลยดีกว่า ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
รออ่านอยู่นะคร้าบพี่อ๊อฟ

ออฟไลน์ k.seng

• C230 AV V6 2.5
ชอบรุ่นนี้มากกกกกกกกกกก .....

รอชมครับผม
ผมชอบเกจ์3อันของรุ่นนี้มากครับ ;D

ออฟไลน์ gateaux

555 ผมไม่ต้องทายเลย เพราะอ่านมาจากข้างบนแล้ว

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
55555

ขอบคุณมากๆครับ คุณอ๊อฟ เยี่ยมมากเลย

methus zaa

• บุคคลทั่วไป