ผู้เขียน หัวข้อ: มินิคูเปอร์ เป็นแบรนด์ไฮโซ เฉพาะที่ประเทศไทยรึป่าวครับ  (อ่าน 23227 ครั้ง)

ออฟไลน์ Poowadon

• Newbie
  • *
อยู่เมืองไทยคุณกำเงิน 60 บาทก็ได้กินหมอนทองแล้ว

ไปเมืองนอก 60 บาท เปลือกหมอนทองยังไม่ได้เลย ครับ

เรื่องราคาสินค้าต่างสถานที่ต่างเมืองเป็นอะไรที่เข้าใจได้ครับ

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ อยู่ต่างประเทศ ไม่มีทางกินหนึ่งอิ่มได้ในราคา 50 บาท ครับ
ผมยอมจ่ายค่ารถแพง แต่ขอค่าครองชีพแบบนี้ครับ^^

ออฟไลน์ rokrok

• Sr. Member
แต่เงินเดือนเขามากกว่าพวกเราหลายเท่าเลยนะครับ

ออฟไลน์ pixie145

• Newbie
  • *
?MINI ที่ต่างงประเทศกับคนรวยเหมือนกันครับ หรือที่บ้านมีรถมากกว่า2คัน
เพราะมันขับได้แค่หน้าร้อนคับ เพราะ ฤดูหนาว-หิมะ ต้องจอดทิ้งคับ

ออฟไลน์ unconsent

• Jr. Member
  • **
มินิมัน ไฮโซตรงไหนหรอครับ - -a ถามจริงๆไมไ่ด้กวนนะเนี่ย ผมเห็นไฮโซ ถ้าผญเค้าก็ขับ พอร์ช ขับ z4 กัน ผู้ชายนี่ porsche ยัน benty ผมว่าถึงไฮโซ

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
มันเป็นมูลค่าแบรนด์ครับ
H.