ผู้เขียน หัวข้อ: รถชนกันใกล้ส.น.บางซื่อนะค้าบบกรุณาหลีกเลี่ยงเส้นทาง  (อ่าน 3267 ครั้ง)

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
นั่งทำงานอยู่เห็นคนเค้าไปมุงๆกันหน้ากระจกผมเลยไปมุงมั่ง มองไปที่ตอหม้อรถไฟฟ้าอารีย์เห็นอะไรสักอย่างอยู่ข้างหลัง คนอื่นยืนชะเง้อริมหน้าต่างแต่ผมขอสอดลงไปดูข้างล่างฮ่าๆๆๆๆ (แต่รถชนบนถนนผมไม่ชลอดูนะ)  ;D

สอบถามจากลุงขายข้าวข้างล่างเค้าเล่าว่ารถสามล้อเครื่องแล่นตัดหน้ารถกระบะ กระบะเค้าเลยเสยท้ายตูมเข้าให้ ผลคือกระบะปีนเกาะกลางถนนมาครึ่งคันส่วนสามล้อตะแคงข้างมีควันแก๊สพวยพุ่งออกมาเป้นระยะๆ ผมเก็บภาพมาฝากนิดเดียวพอหวาดเสียวววครับ ใครที่จะผ่านมาทางจตุจักร สะพานควาย อารีย์กรุณาเลี่ยงเพราะชนกันขวางไปสองเลนคาดว่ารถน่าจะต่อท้ายกันเลยจตุจักรไปแล้ว ดีนะเนี่ยไม่ใช่ตอนเช้าๆ  :P
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2009, 10:20:59 โดย 2k »
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ 2k

ขับรถระวังชาซุนซนระวังอุบัติเหตุ  >:(
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ 2k

อาการคนขับไม่ทราบคาดว่ากระบะน่าจะจุกอกเล็กน้อยแต่สามล้อคงเจ็บหนักพอควร  :(

ออฟไลน์ Nuttie

• Sr. Member
วันนี้ไม่ได้เนรเทศตัวเองออกจากบ้านเลยครับ

อยู่บ้านทั้งวัน

แต่ก็ขอบคุณมากครับ อุส่าห์นำข่าวมาบอกกัน ^^