ผู้เขียน หัวข้อ: +++ ส่วนต่าง Mazda 3 2014 รุ่น Entry กับ Core ราคา 80,000 บาท คุ้มไหมครับ +++  (อ่าน 25031 ครั้ง)

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• Hero Member
  • นับ1ใหม่
วันนี้ผมก็ตัดสินใจเปลี่ยนเปนตัวทอปของซีดานเอาสีแดงด้วย ซ่อมสีที่ไหนไม่สนแระ

ไฟหน้าไฟท้ายไม่คาใจดีครับ ของผมผ่อนเพิ่มอีกสองพันกว่าบาทกัดฟันหน่อย  รถสวยถูกใจสุดๆ

คุณแม่เค้าไม่เห็นด้วยแต่ก็อนุมัติ ประมาณเอาไฟไปทำไร เบาะหนังมันร้อนไม่ใช่เหรอ แต่ก็ให้  เย้ ;D

งานซ่อมสีและตัวถังมาสด้า เท่าที่รู้จักก็ของมาสดัาซิตี้ครับ ครบวงจร
ดรื่องสีสามชั้นไม่น่าห่วง  ;)
ไม่อยากแตกกระทู้ใหม่ครับ แล้วถ้า เพิ่ม 60,000 ไป H

ได้ 4 อย่างหลักๆ คือ

1. Active Drive Display

2. ไฟหน้า Bi-Xenon+DL ไฟท้าย LED

3. ไฟเปิดปิด Auto ปรับ สูงต่ำ Auto

4. ล้อเดิมๆแต่ขอบ 18

ทุกท่านส่วนใหญ่คิดว่าคุ้มไหมครับ ถ้า !! เฉพาะล้อยังไงก็จะเปลี่ยนเป็นลานอื่นอยู่ดี ถึงเอาตัว H มา

ผมว่าคุ้มนะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ผมว่า S ไปเลยครับ

ถ้าคิดจะขยับอะนะ

ออฟไลน์ rutxthe

• Full Member
  • 1992 MX-5
ตอนแรกไปกะดูเฉย ๆ พอเห็นตัวจริงเท่านั้นแหล่ะ

เลยเล็งตัว E ซีดาน 4 ประตู สีดำไว้

พอดูรอบ ๆ เข้า ๆ ออก ๆ สรุปได้จอง 5 ประตูสีแดงตัว H มาซะงั้น

มันสวยเทียบรถยุโรปได้จริง ๆ

เซลบอกว่าถ้าไม่มี Mazda 3 ตัวนี้ออกมา นั่งกร่อยทั้งบูทแน่

Nissan Almera 2013
Mitsubishi Pajero Sport V6 2014
Mazda MX-5 NA 1992
Mercedes Benz Cla250 2016
Volvo Xc40 Recharge T5 Inscription 2021
Porsche Cayenne Coupe E Hybrid 2021
KIA Carnival 2023

ยังอยู่ครบทุกคัน :)

ออฟไลน์ nl2br

• ร้านค้าออนไลน์
กัดฟันอีกนิดไปsเลยครับ คุ้มสุดๆ
บล็อกข่าวไอทีกากๆ >> https://thaimobiletricks.blogspot.com/ << ข่าวมือถือ มือถือรุ่นใหม่