ผู้เขียน หัวข้อ: ห้างสรรพสินค้าที่ไหนบ้างที่มีหรือเคยมีโชว์รูมรถอยู่ในห้าง  (อ่าน 12708 ครั้ง)

ออฟไลน์ muzaa

• Sr. Member
ว่าแต่โชว์รูมโตโยต้า ที่สยามพารากอนอยู่ชั้นไหนหรอครับ
เห็นรถออกใหม่ติดสติกเกอร์ตรงกระจกมองหลัง  Toyota Paragon กันหลายคัน

แต่ไปเดินห้างไม่ยักเจอโชว์รูปแฮะ
Toyota Paragon Motor ไม่ใช้ showroom ใน siam paragon และไม่เคยมีใน siam paragon ด้วยครับแต่เป็นชื่อโชว์รูมและศูนย์บริการ Toyota เส้นรังสิต-นครนายก ก่อนถึง dreamworld เล็กน้อยครับ

ออฟไลน์ templeboy

• Hero Member
ตึกอื้อจือเหลียง มี Toyota

(อิอิ....เค้าไม่ได้ถามครับพี่  ;D)
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ natarmy

• Newbie
  • *
The mall บางกะปิ showroom Citroen ครับ confirm ds3 สีน้ำเงินจอดโชว์เกือบตลอดเวลา

ออฟไลน์ Pakorn_88

• Newbie
  • *
ห้างแฟชั่นไอส์แลนด์ ตอนเปิดใหม่ๆ
มีโชว์รูม ของ AAS มี PORSCHE Juguar มาจอดโชว์
อีซูซุ โตโยต้า มีรถของค่ายยนต์กิจอีกหลายแบนด์ครับ

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

• Sr. Member
big c  ลาดพร้าว มีอีซูซุอยู่   

ฟิวเจอร์พาร์ค   มีอีซูซุ
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ตึกอื้อจือเหลียง มี Toyota

(อิอิ....เค้าไม่ได้ถามครับพี่  ;D)

toyota ที่ตึกนี้โหดมากครับ มีศูนย์บริการด้วย