ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรู้จักอู่สีในเครือกรุงเทพประกันภัยฝีมือดีๆ?  (อ่าน 6849 ครั้ง)

popdemonic

• บุคคลทั่วไป
ประกันชั้น1 เบี้ยซ่อมอู่ทั่วไปครับ อยู่ในกรุงเทพและปริมณฑลก็ได้ครับไปได้ทุกที่ รอได้

แต่ของานฝีมือๆหน่อย พอแนะนำได้มั้ยครับ

ออฟไลน์ TorTy

• Hero Member
โฟร์ การาจ
Doctor Auto Clinic
TS Motor
ถ้าซ่อมไม่มีเคลมอะไหล่ผมเข้า Sbrand ครับเร็วดีงานไว้ใจได้ครับ

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

TS Motor รองเมือง

popdemonic

• บุคคลทั่วไป
4 garage ผมเอารถเข้าไปทำ ตอนนี้สีพองครับ แถมสีหนามาก ตอนนั้นผมเพิ่มเงินไป4,000.- ด้วยคงไม่เอาเข้าไปทำแล้ว แต่พ่นLamborghini ,Bentleyเนียนเชียว

ขนาดรู้จักกัน ผมเลยพูดไม่ออกเลย เลยคิดว่าคงไม่เอาอู่4 แล้วครับ

TS รับแต่เบี้ยห้างครับ จริงๆ ทั้ง4และTS รับแต่เบี้ยห้างครับ รถผมทั้ง2คันที่จะเอาเข้าไปทำ คันนึงปี1993 คันนึงปี1995 เป็น

ประกันชั้น1 แต่เบี้ยอู่ทั้งคู่ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2014, 14:44:37 โดย popdemonic »

ออฟไลน์ w212cdi

• Sr. Member
วีระชัยการช่าง ห้วยขวาง
อู่กรุงเทพ ซอยสุวรรณสวัสดิ์

ออฟไลน์ kudos

• Jr. Member
  • **
http://www.bangkokinsurance.com/home/garage.asp ลองเข้าไปดูครับ
บางทีการให้ - ช่าง - ทำงาน บางทีเจ้าของอู่ก็ลำบากใจ ไปดูผลงานแต่ละที่ หาอู่ที่มีรับประกันงานซ่อมครับ ถูกใจผลงานที่เค้าทำเสร็จที่ไหนก็ลองคุยดูครับ
No Thing.

ออฟไลน์ neung23

Siam Auto Body นวมินทร์ 74

ผมเอา E60 ไปทำงานดีอยู่คับ
2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport

ออฟไลน์ SUN-PS

อู่quality paintรามอินทรา งานดีครับ ผมซ่อมที่นี่ประจำ

ออฟไลน์ applebees

ช.สยาม พระราม3

จริงๆมีหลายที่ครับ แต่ผมเข้าที่นี่ ช่างรับงานเคลมดี พูดดี ทำกันชนท้าย ทำสีใหม่ ทุกอย่างก็ดูดี ไม่น่าเกลียดครับ