ผู้เขียน หัวข้อ: bmw x3 minor change จะเปิดตัวในไทยเมื่อไรครับ  (อ่าน 4155 ครั้ง)

ออฟไลน์ majam

• Jr. Member
  • **
  เห็น   x3 minor change แล้วสนใจมากอยากทราบว่าจะมีขายปลายปีนี้ไหมครับ  ::)

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
Re: bmw x3 minor change จะเปิดตัวในไทยเมื่อไรครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 16:40:01 »
น่าจะปลายปีนี้นะคับ

ออฟไลน์ pci_075

• Newbie
  • *
Re: bmw x3 minor change จะเปิดตัวในไทยเมื่อไรครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 07, 2014, 19:44:17 »
ผมเคยถามจากเซลล์ bmw ในงานมอเตอร์โชว์ ได้คำตอบว่า อาจจะเข้าช่วงปลายปีหรือไม่ก็ปีหน้าเลยครับ(ยังไม่มีกำหนด)

ออฟไลน์ pramookruk

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 00:42:09 »
ถ้าจะรอถึงปลายปีผมว่ารอ x4 เลยดีกว่ามั้งครับ ดูจากราคา x5 ตัวเริ่มต้น 4.59 ล้าน ห่างกับ x3 ตัวท๊อปตอนนี้ไม่ถึงล้าน

ผมว่า x4 ต้องเปิดมาต่ำกว่า x5 อยู่แล้ว ผมว่ามี 4ล้านต้น หรืออาจจะเกือบ 4ล้านก็ได้นะครับ (เดาล้วนๆ ไม่มีข้อมูลจากไหนเลย)

ตัวผมยังเสียดายที่ออก x3 เร็วไป เดือนกว่า เพิ่งรู้ราคา x5 ในงานมอเตอร์โชว์นี่แทนจะอยากเทิร์นรถเลย

ปล.เห็นว่า x5 ได้รถปลายปี ทำไมเมื่อวานเห็นตัว 2.5d จอดซื้อก๋วยเตี๋ยวแล้ว

ออฟไลน์ prystal

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 13:23:06 »
รออยู่เหมือนกันคับ....

ออฟไลน์ templeboy

• Hero Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 08, 2014, 16:21:42 »
คิดว่าไม่น่าจะถึงปลายปีหรอกครับ....X3 LCI เมืองนอกก็เริ่มส่งมอบรถกันแล้ว

บ่อยครั้งที่ BMWTH จะเปิดตัวรถใหม่ช่วงกลางปี ผมคิดว่าน่าจะประมาณ มิ.ย.-ก.ค. น่าจะได้เห็นตัวโชว์คันจริงแล้วครับ....ส่วนส่งมอบอาจจะช่วงไตรมาส 4
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี