ผู้เขียน หัวข้อ: อย่าพึ่งเบื่อนะครับ มาดู ALL NEW Chevrolet Cruze 1.4 Turbo เปิดตัวทางการแล้ว  (อ่าน 14687 ครั้ง)

JONNY

• บุคคลทั่วไป
จุดยื่นสไตล์กระจังหน้ายังหาไม่เจอ ก๊อปไปก๊อปมา จะลงทะเลแระ เส้นสายเหมือนโฟกัสมั่ง เกาหลีมั่ง

นึกว่าจะค้นพบเอกลักษณ์ของตนเองไปแล้ว เห็นออกมาหลายๆรุ่นเหมือนกัน แต่นั้นหละมันยังขายไม่ดีเท่าที่ควร เปลี่ยนหาไปเรื่อยๆ

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
ผมเห็น ALMERA ในคันนี้ ทายซิ ตรงไหน

ออฟไลน์ SitdownstrikE

• Sr. Member
สำหรับผม

มองว่ารถคันนี้ จะสวยไปอีกอย่างน้อยๆ 3 ปี แต่หลังจากนั้น น่าจะเชยไปเลย
ถ้าเจอ Nissan ตัวใหม่ หรือ Focus รุ่นต่อไป ที่จะตามมาในปี 2017 - 2018

แต่อะไรๆก็เกิดขึ้นได้ครับ รอให้เขาแก้บริการหลังการขายกันก่อนเถอะ

พอจะมีภาพดีไซน์หลุดมาให้ชมไหมครับ พี่จิม  อิอิ

ออฟไลน์ WawaAOY

• Full Member
แว็บแรกที่เห็น คล้าย honda city มากเลยครับ

ออฟไลน์ Eddy5659

ต่อยอดได้อีกเยอะเลย ต้องยอมรับว่า Cruze เป็นรถที่แต่งขึ้น

สำหรับผม

มองว่ารถคันนี้ จะสวยไปอีกอย่างน้อยๆ 3 ปี แต่หลังจากนั้น น่าจะเชยไปเลย
ถ้าเจอ Nissan ตัวใหม่ หรือ Focus รุ่นต่อไป ที่จะตามมาในปี 2017 - 2018

แต่อะไรๆก็เกิดขึ้นได้ครับ รอให้เขาแก้บริการหลังการขายกันก่อนเถอะ

พอจะมีภาพดีไซน์หลุดมาให้ชมไหมครับ พี่จิม  อิอิ

อ้างอิงได้จากข่าวนี้ครับ
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=7578:Nissan-เตรียมยกเครื่องดีไซน์-Sedan-ให้ก้าวกระโดดใหญ่และแตกต่างจากคู่แข่ง&catid=47:worlds-news&Itemid=160

และ
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=7574:All-New-Nissan-Murano-เอสยูวีหน้าตาสุดล้ำที่ได้ใช้-New-Design-Language-ใหม่ล่าสุดเป็นคันแรก&catid=84:new-cars-worldwide&Itemid=162

2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ blackcello

• Newbie
  • *
ด้านหน้า ด้านข้าง ด้านหลังผมว่าปกตินะครับ ไม่สวยเวอร์ ไม่แย่เวอร์
ส่วนไฟท้ายเหมือนตาของหุ่นยนต์ SD Gundam เลยครับ ผมชอบนะ

น่าสนใจตรง 1.4 Turbo เนี่ยแหละครับ

ออฟไลน์ Nyquist

ส่วนอื่นโอเค ยกเว้นด้านหน้า

ออฟไลน์ Activehybrid

ไฟด้านหลังสวยมาก

แต่กระจังหน้า อุบาทว์ที่สุด ในC-Segment

ข้อดีคือสามารถตัดออกจากการเป็นตัวเลือกได้เด็ดขาด ทำให้ไม่ต้องปวดหัว

ออฟไลน์ ChaiBC

• Jr. Member
  • **
โดยรวมผมว่าวยนะ  ดูเรียบๆ  ไฟท้ายแจ่มมากๆ...

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
ถ้าหลังการขายให้ความเชื่อมั่น ใครๆก้ซื้อ

ออฟไลน์ cometz

• Newbie
  • *
สวยงาม

ออฟไลน์ Sappe!

ดูสวยแบเรียบๆดีครับ  :)
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium