ผู้เขียน หัวข้อ: เซลล์ที่รู้จักบอกว่า ปีนี้ นาวาร่าใหม่ จะออกแต่ตัว 4 ประตู ชัวร์หรือมั่วนิ่ม  (อ่าน 4080 ครั้ง)

ออฟไลน์ silentblue

• Newbie
  • *
เราก็รอกระบะใหม่อยู่ ปัจจุบันใช้ฟรอนเทียร์จะ 10 ปีละ T.T
ตั้งใจจะเปลี่ยนนาวาร่าใหม่ เห็นข้อมูลมานานว่ามาแน่ปีนี้ ก็รอ ไม่ไขว้เขวไปวีโก้

แต่อยู่ดีๆเซลล์ก็บอกว่า มาครับ แต่มาแต่ 4 ประตู นะ
2ประตู ท้ายยาว ไว้บรรทุกหนัก ไม่มา

เอ๋อเลยเรา

อยากถามพี่ๆ น้าๆครับ ว่า ชัวร์หรือมั่วนิ่ม
ถ้ามั่ว จะได้เปลี่ยนเซลล์ เพราะถือว่าข้อมูลมั่วมาก หวังหลอกให้เอา นาวาร่าตัวเก่าสินะ แย่สุดๆ ???

ออฟไลน์ H3T

• Hero Member
 ยังไงรุ่นตอนเดียวก็ออกมาทีหลังแน่นอนครับ ค่ายนี้เป็นแบบนี้เสมอ
 ดังนั้นคงเป็นปีหน้าหล่ะครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
มีรูปตัวใหม่หลุดให้ดูหรือยังครับท่าน  :)

ออฟไลน์ recycleman

ถ้าเป็นไปตามนั้นก็โอเคเลยครับ เพราะถ้ามาเป็น4ประตูยกสูงก็ตรงตามสเปคความต้องการผมเลย อยากเห็นไวๆจะได้ตัดสินใจซะที

ออฟไลน์ JeansZ

ถ้าเป็นผม ผม​ก็​จะ​ออกตัวสี่​ประตูไป​เลย​ครับ ยอม​จ่าย​เงิน​เพิ่ม ถ้าเล็งตัวตอนครึ่งไว้นะ

แต่​ถ้าจะ​เล้ง​ตัวตอน​เดียว ไว้​ใช้บรรทุกของเยอะๆ อันนี้ ถ้า​ไม่​รอ​ก็ย้ายค่ายครับ
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ Nikle_pk

Navara ตัวปัจจุบันหยุดผลิตแล้วครับ
ตัวใหม่เริ่มผลิตภายในเดือนนี้ครับ
กำลังเตรียมไลน์ผลิตอยู่ คาดว่าเปิดตัวได้
ไม่ มิ.ย. ก็ ก.ค. ครับ

ปล.รูปไม่มีนะครับ ลับสุดยอด แต่ออก sport กว่าตัวปัจจุบันที่ดูบึกบึนครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ PengZZ

• Full Member
ออกตัว 4 ประตูมาก่อนตามสูตรของค่ายนี้ครับ แล้วตัวสองประตูค่อยตามมา

ออฟไลน์ Spirit_P

• Jr. Member
  • **
ทำ 4 ประตูก่อน เพื่อมาทำโฆษณา ที่เหลือตามมาติดๆ คิดว่านะ ^^

ออฟไลน์ friend2929

• Full Member
ตัวถังน่าจะใหญ่มาก คงรับไม่ได้ถ้าเอามาทำแบบตัวเตี้ย อย่างกับ BT50pro Ranger ตัวใหม่ ตัวเตี้ยนี่ดูแบบพิการเลยอ่า

ออฟไลน์ nithiyod

• Sr. Member
ตอนนี้นาวาร่าตัวเก่าน่าสนใจมากครับ เพราะเป็นรุ่นสุดท้ายของแถมกับส่วนลดเพียบ

ออฟไลน์ Mighty-X

ข่าวคราวเงียบมาก
ไม่มีแม้กระทั่ง Spy Shot ผมว่ามันผิดวิสัยขงรถที่จะเปิดตัวใหม่

MITSU ก็มีแล้ว
TOYO ก็มาเป็นระลอก
NISSAN ..................เงียบ