ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำหน่อยครับ ไปจอง BMW 528i M sport PRE LCI คิดถูกหรือคิดผิด  (อ่าน 10697 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member

ตัว LCI เคยได้ ส่วนลด 330k + ประกัน + จักรยาน  (ศ.เส้นวิภา)  แต่ผมไปจบอีกที่หนึ่งได้น้อยกว่าสามหมื่นแต่ได้รถเร็วกว่า

จักรยาน BMW Cruise เลยหรือเปล่าครับ ถ้าไม่มีแร็คเอาขึ้นรถกลับ ผมซื้อต่อเนอะ (ศ. ที่ว่า น่าจะเป็นศูนย์ต่างดาวใช่ไหมครับ?)

ออฟไลน์ Abitan

• Sr. Member
    • VELOCIFERO MAD

ตัว LCI เคยได้ ส่วนลด 330k + ประกัน + จักรยาน  (ศ.เส้นวิภา)  แต่ผมไปจบอีกที่หนึ่งได้น้อยกว่าสามหมื่นแต่ได้รถเร็วกว่า

จักรยาน BMW Cruise เลยหรือเปล่าครับ ถ้าไม่มีแร็คเอาขึ้นรถกลับ ผมซื้อต่อเนอะ (ศ. ที่ว่า น่าจะเป็นศูนย์ต่างดาวใช่ไหมครับ?)

จักรยานแบบ Cruise ครับ ผมให้เซลล์เอามาส่งที่บ้าน ศูนย์แรกเป็นทีมฟุตบอล ศูนย์สองเป็นประเทศกำเนิด
เดินตามรอยเท้าคนอื่น.  จะไม่มีทางเป็นของตัวเอง.   
keep walking

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ชอบ E ก็ไป E ครับ

แต่ถ้ามองในมุม F10 จะ LCI หรือ pre LCI ต้องดูที่ส่วนต่างครับ

ถ้าส่วนต่าง 500,000 ผมก็เอา pre lci ถ้า 2-3แสน ไป LCI เถอะครับ คุ้มกว่า

ออฟไลน์ fellow_bellow

• Newbie
  • *
กำลังจะรับรถอาทิตย์หน้าครับ แต่อาจจะเปลี่ยนใจเอา LCI ติดตรงที่พนักงานขายเชียร์ pre lci ตรงแถมล้อ 20 นิ้ว เพิ่มนี่สิครับ ตอบไม่ถูกเลย ถ้ารวมของแถม กับส่วนลด ปาไป ล้านต้นๆ เอาไงดี แนะนำต่อทีครับ

AuNaraKa

• บุคคลทั่วไป
ถ้าส่วนลดเยอะขนาดนั้น ผมว่าคิดถูกครับ เพราะก่อนและหลัง lci แทบไม่ค่อยต่างกัน ยิ่งมี m sport

Bm นี่ ลดราคาทำให้คนซื้อก่อน ช้ำ มานักต่อนักแล้วววว  :D

ล่าสุดเพิ่งมี promotion ดัดหลังคนซื้อ ด้วย BSI ปีที่ 6 ไปครับ ใครออกก่อนก็เซ็งไปตามๆ กัน