ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคุณ Jimmy  (อ่าน 2102 ครั้ง)

ออฟไลน์ ssw_2010

• Newbie
  • *
ถามคุณ Jimmy
« เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 10:52:25 »
     ติดตามเวปมานาน ได้ข้อมูลมากมาย
มีเรื่อง อยากจะถามนิดนึง
  อีกนานมั้ยครับ จะทำรีวิว Swift
แล้วพอจะทราบมั้ย ทาง Suzuki จะนำ
Swift MT มาขายมั้ย

ขอบคุณคับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ถามคุณ Jimmy
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 11:01:53 »
ก่อนอื่น ขอบคุณครับที่ติดตามกันมานาน

และ จะยินดี หากในโอกาสต่อไป ขอรบกวนตั้งกระทู้ โดยมีเนื้อเรื่องรายละเอียดบางส่วนของกระทู้
อยู่ในชื่อกระทู้ด้วยหนะครับ เพื่อเป็นการสะดวกแก่คุณผู้อ่านคนอื่นๆ จะเลือกคลิกเข้ามาอ่านด้วยหนะครับ
รายละเอียดตาม ลิงค์นี้
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=2301.0

สวิฟต์ อยู่ที่ว่า ทางซูซูกิ พร้อมส่งรถมาให้เมื่อไหร่หนะครับ
ส่วนรุ่นเกียร์ธรรมดา ไม่มีข้ามาขายแน่นอนครับ

ออฟไลน์ ssw_2010

• Newbie
  • *
Re: ถามคุณ Jimmy
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 05, 2010, 11:38:06 »
      ครับ ครั้งแรก ต่อไปก็ตามนั้นครับ
พอดีเรื่องที่ถามมันเกี่ยวกะคุณ Jimmy โดยตรงครับ