ผู้เขียน หัวข้อ: Full Review Nissan Teana, Toyota Camry ใก้ลออกหรือยังครับ  (อ่าน 3291 ครั้ง)

ออฟไลน์ tsubasa

• Hero Member
Full Review Nissan Teana, Toyota Camry ใก้ลออกหรือยังครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 10:50:55 »
อยากอ่าน Full Review Nissan Teana + Toyota Camry จังเลยครับ
ใก้ลออกหรือยังครับ

ออฟไลน์ TerngST

• Full Member
Re: Full Review Nissan Teana, Toyota Camry ใก้ลออกหรือยังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 13:36:41 »
อยากอ่านสองคันนี้ที่สุดโดยเฉพาะ camry

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: Full Review Nissan Teana, Toyota Camry ใก้ลออกหรือยังครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 17:34:42 »
คือตอนนี้ คนทำกำลังจะตายแล้วครับ
งานมันแน่นรัดติ้วกันไปหมด คันนั้นเสร็จ ต่อคันนี้ คันนี้เสร็จ บินไปต่องานที่เชียงใหม่
บินกลับมา กทม เสร็จ บินไปกระบี่ ต่อในวันรุ่งขึ้นทันที แล้วเดี๋ยวต้องบินไปต่างประเทศอีก

คือตอนนี้ ต้องขออภัยล่วงหน้าถ้าจะบอกว่า ทั้ง สองรีวิวนั้น จะยังไมคลอดในช่วงเดือนนี้
หรือเดือนหน้าแน่ๆครับ

ผมทำรีวิวไม่ทันแล้ว นี่่พูดตรงๆ

ออฟไลน์ TUN69

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 21:23:10 »
เอาใจช่วย คุณjimmy ครับ  :D
แนะนำเพื่อนๆซื้อมาขับก่อนแล้วค่อยอ่านรีวิวตามทีหลัง แบบผม555... ;D
จะได้รู้ว่าเรารู้สึกกับรถคันนั้น แบบนักทดสอบมืออาชีพรึป่าว  :D
ถ้าชอบ ก็จัดเลย ยังงัยรุ่นที่เพื่อนๆเลือกต้องมีข้อดี อยู่แล้ว ไม่ต้องกลัว ;)

ออฟไลน์ tfirst01

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 21:56:46 »
เอาใจช่วยครับ
ขอถาม แอบสงสัย อย่าว่ากันนะครับ  :'( :'(
camry เนี่ย first impression มาอย่างไว
ทำไม full review โดนดองข้ามสองปีงี้ล่ะคร้าบ
จะ minor change อยู่รอมร่อ แร้วนาาา อิอิ