ผู้เขียน หัวข้อ: --- Steam car review รถเมื่อร้อยกว่าปีดูยังวิ่งได้สบายๆครับ ---  (อ่าน 3660 ครั้ง)

ออฟไลน์ JAAP01

• Sr. Member
ลุง Jay Leno's Garage เขา Review ให้ดูครับ ดูแล้วการเตรียมรถยุ่งยากพอสมควรนะครับ ระบบจริงๆดูแล้วก็ไม่ได้ซับซ้อนมากเอามาปรับปรุงใช้กับเทคโนโลยีสมัยนี้ ติดแก็สเข้าไปก็วิ่งฉิวได้ละ  ถ้ายังไม่ค้นพบน้ำมัน นึกไม่ออกว่ามันจะก้าวหน้าไปถึงไหนนะครับ ;D เราคงได้เห็นคุณจิมมี่ Full review มัน จับอัตราเร่ง ท๊อปสปีดอะไรต่างๆ  ;D ;D

เริ่มด้วยรุ่นนี้

คันนี้เก่ากว่าหน่อยดูแล้วฮาดี แกบูรณะใหม่เองกับมือ

ออฟไลน์ Sammy_

• Hero Member
ชอบจังเลยครับ ดูแล้วฟิน

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
สุดจะบรรยาย :'(

ออฟไลน์ Darkart

คลาสลิก ฟินสุดๆ :D
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ jajaboss

• Sr. Member
เค้าว่าแรงบิดมันเยอะะะะ

ออฟไลน์ YoKEYKung

• Jr. Member
  • **
hybrid ยุคแรกเลยนะเนี่ยเสียงเงียบกริบเลย ;D