ผู้เขียน หัวข้อ: // รายละเอียดเบื้องต้น-ช่วงราคาอย่างไม่เป็นทางการ Honda Mobilio ใหม่! //  (อ่าน 15525 ครั้ง)

ออฟไลน์ 5ume7h

• Sr. Member
ถ้า 630,000 รุ่น s จริงๆผมว่าขายดีเลยนะ แต่กลายเป็นจะไปตัดยอดของ jazz เองด้วยรึเปล่าครับ แจ๊ส s at ราคาเกือบๆหกแสน เพิ่มสามหมื่นได้เบาะหลังนั่งเพิ่มได้อีกสองที่ผมว่าคุ้มมากครับ แต่ขอแอร์แถวหลังมาด้วยแล้วกัน

นึกว่ารุ่น rs จะไม่เข้ามาซะอีก

รุ่น S ไม่มีแถวสามนี่ครับ

ออฟไลน์ liveshow

• Hero Member
  • รถไม่แรงแต่แซงยาก
เปิดราคามา อืม จะไปสู้กับใครละเนี่ย ก่อนเปิดตัวคิดเล่นๆ ราคาเริ่มต้นซัก 499000 เนี่ย น่าจะขายเทน้ำเทท่า เลย
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้

ออฟไลน์ lamoon

• Jr. Member
  • **
บริโอ้มันเหลือเยอะ จนไม่รู้จะเอาไปทำไรดีสินะ
 ::)

np72

• บุคคลทั่วไป
ยังหาความถูกใจสักอย่างไม่เจอเลย

ออฟไลน์ Mekkub

• Sr. Member
หุยตัวล่างไม่มีเบาะแถวสามนี่กลายเป็นเออติก้าคุ้มค่ากว่าเยอะเลยทั้งความอเนกประสงค์และราคาที่ถูกกว่า รอดูตอนเปิดตัวครับ ส่วนตัวเชียร์ฮอนด้าครับ แต่มาแบบไม่มีแถวสามนี่คงเชียร์ไม่ออกแหะๆ

ออฟไลน์ mothsan

• Hero Member
เปิดราคามา อืม จะไปสู้กับใครละเนี่ย ก่อนเปิดตัวคิดเล่นๆ ราคาเริ่มต้นซัก 499000 เนี่ย น่าจะขายเทน้ำเทท่า เลย
รอดูราคาจริงดีกว่าครับ แต่คงไม่ได้ 499,000 หรอกนะครับ นี่เครื่อง 1.5 นะครับ รถก็ใหญ่กว่าจะให่มาถูกพอๆ กับ Celerio (ไม่สิแพงๆ ทั้งๆที่เครื่องแค่ 1,000 CC) ก็คงเป็นไปไม่ได้หรอกครับ
ถ้าได้คงทำทุกยี่ห้อแล้วครับ

ถ้าวันนึง Eco car ทำราคาได้ 3 แสนจริงๆ แต่คุณภาพ ดีกว่า Mira หรือ tata nano แค่นิดหน่อย คุณจะซื้อเหรอครับ ผมถามจริงๆ