ผู้เขียน หัวข้อ: Honda Jazz / City 2014 มีใครได้ติด DRL Daytime Running Light กับครีบฉลามแล้วบ้างครับ  (อ่าน 5156 ครั้ง)

ออฟไลน์ Petrick

• Jr. Member
  • **
มีใครสั่งของ Honda Access ราคา 4,000 มาติดแล้วบ้างครับ

ต้องเปิดปิดเองมีสวิตช์แยก หรือว่าติดเองครับ

ส่วนครีบฉลามของจริงกับเทียบ การใช้งานต่างกันมากมั้ยครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
รถเพื่อน City 2014 S m/t ติดครีบฉลามเทียบ 5xx บาท รับสัญญาณวิทยุได้ดีไม่แพ้เสาเดิมครับ สีก็เงาสวยเนียน
ติดของเทียบเพราะตอนนั้น Jazz 2014 ยังไม่มี ครีบฉลามแท้ยังไม่มีขาย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Tormaniac

• Newbie
  • *
ผมติดครีบของแท้ เพราะขี้เกียจไปหาร้านติด ก็รับได้ดีพอๆกับเสา ครีบใหญ่สวยดีเหมือนกัน ส่วนครีบปลอมเห็นบางเจ้าทำไม่ค่อยสวย แต่คิดว่ารับดีไม่แพ้กัน

ส่วนไฟ DRL ตอนนี้มีของแท้ศูนย์แล้วเหรอครับ ว่าจะไปติดข้างนอก เห็นราคาโหดร้ายเหลือเกิน บวกกับว่าถ้าทำ คงทำพร้อมโคม Fit GK ที่เป็น LED มานั่งนับนิ้วดู เกือบสี่หมื่น เลยตัดสินใจวางแผนจะเอาเงินไปลงสตรัทก่อนดีกว่า เพราะคิดว่าสำคัญกว่า เพราะช่วงล่างเดิม เด้ง ดีด มาก