ผู้เขียน หัวข้อ: อยากสอบถามพี่จิมมี่กับพี่แพนครับ เกี่ยวกับ รีวิว Proton Suprima S ครับ  (อ่าน 3163 ครั้ง)

ออฟไลน์ Sammy_

• Hero Member
สวัสดีครับ
ผมอยากจะสอบถาม พี่จิมมี่กับพี่แพนครับ พี่จะได้มีโอการทำรีวิว Proton Suprima S ไหมครับ?

โดยส่วนตัวผม ผมอยากดู The Clips ของ Suprima S ครับ ผมสงสัยอีกข้อครับว่าทำไม รีวิว Preve พี่จิมมี่ถึงเทียบรถคันนี้กับรถยุโปรครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ตอนนี้เท่าที่คุยกับจิม ไม่มีคิวอยู่ในรถเทสต์ครับ
แต่ถ้ามีโอกาสผมก็ไม่พลาดครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไม่มีอยู่ในแผน และไม่รู้ว่าต้องติดต่อกับใครหนะครับ
เพราะคนที่เราติดต่อด้วยคราวก่อน

ลาออกไปดู รถบรรทุก Fuso แล้ว.....

ออฟไลน์ Arado_kung

ไม่มีอยู่ในแผน และไม่รู้ว่าต้องติดต่อกับใครหนะครับ
เพราะคนที่เราติดต่อด้วยคราวก่อน

ลาออกไปดู รถบรรทุก Fuso แล้ว.....

ถ้างั้นดีเลยพี่ โอกาสรถกลุ่มใหม่มาล่ะ ไปขอเค้ายืม Fuso Super Great มาทำรีวิวเลย หุหุ

ออฟไลน์ Sammy_

น่าเสึยดายจังเลยนะครับ แต่ผมก็แอบหวังเล็กๆนะครับ อิอิ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ P233

• Jr. Member
  • **
สนใจกลุ่มรถบรรทุกเช่นกัน หาข้อมูลจากรถใหม่ๆยากครับ

ออฟไลน์ ihatecops

• Jr. Member
  • **
ไป search ดูรูปแล้วสวยเชียว

ผมว่าถ้า preve มาเร็วกว่านี้ซัก 2 ปี proton น่าจะครึกครื้นกว่านี้นะ