ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยเรื่องการเปิดสนามแข่งรถที่บุรีรัมย์ครับ  (อ่าน 3021 ครั้ง)

ออฟไลน์ NooM333

• Newbie
  • *
สอบถามหน่อยเรื่องการเปิดสนามแข่งรถที่บุรีรัมย์ครับ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ อยากรู้ว่ามันแข่งหรือเอามาโชว์นะครับ

แล้วมีเป็นรถfomulaหรือรถแบบไหนครับ อยากไปดูแต่หารายละเอียดไม่ค่อยได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
ก้แข่งด้วยแต่โชว์ด้วยแน่นอนล่ะคับ รถเป็นรถ Super GT ก้คือพวก GTR RX7 NSX แต่งคับ

ออฟไลน์ popo

• Sr. Member
 ใน web เขาเห็นมีตารางกิจกรรมออกเเล้ว
เปิดสนามเสาร์ 14.30    รอบชิงsuper gt อาทิตย์  15.00
ข้อมูลค่อยๆออกมา  
ว่าจะไปชมบรรยากาศ
ช่องทางการซื้อบัตรน้อยไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 02, 2014, 08:32:07 โดย popo »

ออฟไลน์ Darkart

รายการใหญ่ๆ formula Super GT Motor GP 
รายละเอียดต่างๆ ตามลิ้งค์ครับ
http://www.bric.co.th/home/default.aspx
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ NooM333

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกท่านครับ สรุปไปวันอาทิตย์ครับ มีบัตรเข้าได้ทุกวัน แต่ว่าไปวันอาทิตย์ดูแล้วน่าจะสนุกสุด

ออฟไลน์ accord

• CLS 250d AMG :)
ขนมาจากแดนปลาดิบ   มาวิ่งแข่งให้ดูถึงเมืองไทย

ทั้งรถแรง   คนขับยอดฝีมือ   ที่สำคัญ pretty สาวสวย import จากญี่ปุ่น

แต่ผมไม่ได้ไป   ไกลเกิน   รอดูถ่ายทอดสด ช่อง 9 เอา

ปีหน้าไปแน่นอน   

ออฟไลน์ joe560-4

ขนมาจากแดนปลาดิบ   มาวิ่งแข่งให้ดูถึงเมืองไทย

ทั้งรถแรง   คนขับยอดฝีมือ   ที่สำคัญ pretty สาวสวย import จากญี่ปุ่น

แต่ผมไม่ได้ไป   ไกลเกิน   รอดูถ่ายทอดสด ช่อง 9 เอา

อ่านแล้วอยากรีบไปทันทีเลยครับ :D

ออฟไลน์ V221

อ่านแล้วอยากรีบไปทันทีเลยครับ :D
อยากไปเหมือนกันครับ
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
โอกาสหน้าอยากไปเหมือนกันครับ

แต่รู้สึกว่าบุรีรัมย์เมื่อก่อนหาที่พักยาก เมื่อเทียบกับโคราช กับสุรินทร์ เดี๋ยวนี้เป็นไงครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ popo

เรียบร้อยนอนปั้ม 1คืนครับเ พื่อนเยอะเลย
เมื่อวานมาไม่ทันพิธีเปิด เสียดาย
บรรยากาศคึกคักครับ
 ทีมstaff สุภาพเเละเข็มเเข็งดีครับ
หวังว่าจะได้มาเยือนเอีกมื่อมี F1
หากใครจะมาซมแนะนำ ฝั่ง grand stand. ครับ
ฝั่งอื่นต้องนั่งกางร่ม ตลอดเห็นเเล้วร้อนเเทนเลย
มื้อคำ่ที่ร้าน ธาดา อร่อยดีครับจานใหญ่ไม่เเพง
ไปลอง กาเเฟ ปาท่องโก๋ชุมพลเช้านี้อร่อยครับ
เดินทางคนเดียวดีครับเหมือนผจญภัยเล็กๆ......ต้องขอบคุณ เทคโนโลยี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2014, 08:24:19 โดย popo »