ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบข้อมูลการใช้รถของเพื่อนๆแต่ละท่านครับ  (อ่าน 5919 ครั้ง)

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
1. แล้วแต่คันครับ ถ้าปกติใช้ยาวก็ 5-10ปี
2. 500-700 กม./เดือน
3. มีทั้งแก๊สและน้ำมันครับ

ถ้าเป็นผมนะ ขอไม่เกิน 5 ปีครับ ถ้าเกินก็คงขอดูสภาพรถก่อน ถ้าสภาพดีก็โอเคครับ
แต่ถ้าเป็นรุ่นที่ชอบจริงๆ เห็นครั้งแรกก็ชอบเลย อันนี้กี่ปีก็ไม่ว่ากัน ถ้าใจรัก

ออฟไลน์ FyGI

• Hero Member
1. ไม่เกิน 5 ปี

2. 3-4 พันโล

3. น้ำมัน

มือสองแนะนำอายุไม่เกิน 3 ปี ใช้อีกสัก 2 ปี ก็ขาย ยังไม่ต้องซ่อมหนัก แต่ต้องดูไมล์อีกที

ออฟไลน์ Noctis Lucis Caelum

• Sr. Member
  • Life is beautiful and short.
เอาคันที่ใช้ประจำละกันนะครับ

1. แล้วแต่ครับ ปกติไม่เกิน4ปี

2. 800-1200 โล/เดือนครับ

3. น้้ำมันครับ

มือสองแล้วแต่รุ่นครับ แต่ปกติไม่เอารถเกิน5ปีครับ
นั่นคือร่างกายของคุณ ใช้มันให้คุ้ม ใช้ให้พอใจ ...จนกว่าคุณจะต้อง "เสียมันไป"

PLEASE DON'T CALL ME ARROGANT BUT I THINK I'M A SPECIAL ONE

ออฟไลน์ Pat.Lee

• Sr. Member
1. ใช้เกิน 10 ปีขึ้นไปครับ
2. เฉลี่ยเดือนละ 2,000 กิโลเมตร
3. น้ำมันครับ